Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kuunguruma Jangwani kesho Jumamosi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mahesabu, Aug 20, 2010.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    :juggle: KAMPENI KUANZA KESHO KTK VIWANJA VYA JANGWANI.....MAANDALIZI NI KABAMBE.....TUFIKE TUSIKIE SERA ZAO...KAMA NI PUMBA AMA MCHELE.....nadhani personaly ntakuwepo kusikiliza namna walivyojipanga kwa miaka 5 ijayo.....WE SHOULD NOT JUDGE A BOOK BY ITS COVER.....BALI TWENDE TUJIONEE WENYEWE....!
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280

    Tobaaaa!! Huna habari kuna fundi mmoja katabiri mwezi uliuopita.... Kifaulongo ataanguka tena........ puu!!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    What are you broda talkin about?
    We ni mgeni na utamu wa maneno ya CCM?
    wHAT NEW THaNG DO YOU EXPECT TO GRASP FROM them?
    Hujui watakayoongea kesho ni comedy waliyoiandaa kwa miezi kadhaa nyuma?
    BTW, nenda bana, may be there will be free t-shirts thrown to blind the blinds!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dawa ya Mpuuzi ni Kuupuuzwa!
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hakuna jipya huko sera ni zilzile, chama ni kile kile, sare ni zile zile, bendera ni ile ile, watu ni wale wale.
    labda kwenda kusiliza njama na mipango mipya ya uhujumu uchumi,.......lol!
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Namna walivyojipanga kukaa benchi?
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    CHADEMA:welcome:CCM
     
  8. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inhuman!!!

    mix with yours
     
  9. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Mahesabu bwana!

    Uje hapa jamvini baada ya huo mkusanyiko wenu jangwani utueleze kilichojiri, na kutuwekea picha mbili tatu.
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mkusanyiko wetu tena?....umekuwa wetu? toba!
     
  11. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza hapo tu unaonesha kuwa wewe ni mwanachama,ambaye unajua kabisa kuwa maandalizi yakoje halafu unajidai ni independent ambaye unataka ukusanye watu wengine mkasikilize jinsi ccm walivyojipanga kwa miaka mitano ijayo.

    Kama haitoshi unawapigia kampeni kuwa tusiwahukumu kwa kusikia maneno ya watu bali tuende kusikiliza wenyewe kwa masikio yetu.Labda nikuulize swali, ccm mlijipangaje 2005 na uchumi wetu mmeupeleka wapi?Kwa mtu ambaye ni timamu na ambaye ni independent kwa chama chochote hawezi hata kupoteza muda kwenda kusikiliza sera za ccm,maana kusema ni jambo jingine na kutenda ni jambo jingine pia.

    Mlisha sema sana watu wakaawaamini,lakini matendo hayakuaonekana.
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mahesabu tayari mmeshashindwa. Lichama lenu lina makundi sasa eti nasikia kelele majukwaani kuwa yavunjwe. Nani aliwaambia makundi uvunjwa majukwaani?

    CCM-chadema.jpg
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    kila mtu ana haki ya kusema...cha kuzingatia havunji sheria.....kwa ushauri wenu ...HII KURA YANGU MOJA.....NIMPIGIE NANI?Nitajaribu kuzingatia ushauri wenu kwa hoja zenye nguvu
     
  14. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Yaani CCM inaweza kusema "kama mkitupa miaka mingine 5 tutajenga uchumi"? Wameshakuwa na miaka 50 bila kuweza, sasa miaka mingine 5 ya nini?

    CCM haiwezi kuwa na hoja wakati huu. Lazima itakuwa on the defence ALL the time. CHADEMA should soon take the fight to them. CCM owes us a lot of explanation.
     
  15. M

    Mkandara Verified User

    #15
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Maneno ndio haya!
     
  16. M

    Mutu JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kusikiliza nini kwenye huo mkutano maana ya uchumi kukuwa huku bei za bidhaa juu?

    au kwa nini wezi wanaaiba bilioni naombwa warudishe huku wanaoiba kuku wanfungwa?

    au kwa nini wengine uraia unahojiwa na wengine tena wanaingia bungeni wanaachwa bila kuhohiwa wakati mashaka yaleyale ?

    au kusikiliza anavyosema hajaoa mke mwingine?

    au kusikiliza anavyosema mwanae hausiki na anguko la Bashe?

    Ama kusikiliza walivyotimiza ahadi alizo ahidi 2005,ambazo wote tunaona ametimizaje?

    Au kusikiliza bilion wamezipataje za kampeni?na watafikiaje lengo la bilioni 50?

    Mkwere anakazi kweli kweli na nyie vibaraka kazi mnayo pia wapeni watu tshirt pikeni pilau ,muwasombe kwenye malori na kuwapeleaka jangwani ahaaaaaaaaaaaaaaaaaa chama cha mafisadi bwana .
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
  18. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Hawa watu sijui hawana hata aibu wanataka kuwaambia watu jinsi wanavyokumbatia ufisadi, lakini acha wao waanze Chadema itamaliza.
     
  19. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Issue sio kunguruma jangwani issue ni kuanika yale waliofanya na walioshindwa katika miaka 5,wananchi kazi yetu ni audit (kukagua taarifa zao) na kutoa alama za ndio na hapana.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haya MAHESABU tupe updates za mkutano

    mmeshaanza huo mkutano???
     
Loading...