Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kutumia ubalozi wa JMT kumpongeza rais JK ni sawa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by pepekale, Nov 25, 2010.

  1. pepekale

    pepekale Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    wanajamii naomba kupokelewa jamvini,mimi ni mgeni hapa!ndugu zangu wana JF hapa russia kuna tawi la ccm,wameandaa sherehe za kumpongeza rais jk kwa ushindi hafifu aliopata katika ubalozi wetu hapa moscow!sasa ndugu zangu naomba kufahamishwa kama inaruhusiwa ofisi ya serikali kufanya sherehe ya chama fulani?na je kama chadema nao wakiomba ukumbi wa ubalozi wetu watapewa au inakuaje hapa?please msaada tutani wakuu!
     
  2. c

    chakubimbi Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tulia wewe Pepekale alaah!!!! mbona unataka kutuharibia shughuli! we jmosi njoo ule ubwabwa kwa mzee Mwambi.
     
  3. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hizo ndo sera hafifu za hiki chama sasa hivi wote ni wala bata from top mpaka down
     
  4. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    kibabu mwambi anajaribu kusafisha nyota yake maana kutakuwa na reshuffle ya mabalozi soon!
     
  5. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    by the way huu mfumo sijui tumerithi kwa wakoloni au kwa machief hata haieleweki kabisa.
    watu wakiboronga au wakikataliwa na wananchi huku ndo wanapewa ubalozi!!! huu kweli ni upuuzi wa aina yake. na kunaweza kukawa na reshufle kubwa kwa kuwa demand kwa sasa ni kubwa sana....mawaziri wake zaidi ya kumi wakikosa kupewa ukuu wa mikoa basi watapewa ubalozi. wengine ni wazee wa kustaafu wanapewa ubalozi wakale bata badala ya kuwa active na kusaidia kuleta maendeleo wanaendekeza sherehe za kujipendekeza kwa chama.
    tumeona akina mapuri,mwambi,lumbanga(aliyekuwa katibu mkuu kiongozi) na wengine lukuki....
    nwayz nchi itajengwa na wazalendo na walanchi wote mwisho wao upo karibu sana.
     
  6. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Unashangaa hilo.Wakati wa kampeni za JK huku mikoani kwenye ofisi ya serikali tena ya kitaaluma kabisa bendera ya CCM sambamba na ile ya Tanzania zilikuwa zikipeperushwa pamoja bila woga.Wengine tulipo hoji mantiki ya hili wakasema we nini hiki ndicho chama tawala.Lakini sasa hivi bendera hiyo haipeperushwi tena.Tatizo la wasomi hao wa nje wanajiandalia nafasi za kula.Wamegundua ukitaka kupata ulaji wa haraka kimbilia huko ccm.Hao ni maslahi yanawa fanya wawe watumwa wa fikra.Tatizo kubwa la nchi hii ni kuwa hata wale unaodhania kuwa wamesoma na kuelimika bado hajaelimika.Na usidhani kama wanaelewa.Wengi wanakariri.Hawana uwezo wa kujenga hoja na kutambua dhamana yao katika jamii.Umaskini ni kitu kibaya sana.
     
  7. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ndg Pepe Kale angalia unataka kuzungumza nini hapo....Sidhani kama Balozi Jaka Mwambi kawaalika Watanzania na marafiki wa tanzania waliopo Moscow na Vitongoji vyake kuja kushangilia Ushindi wa Mwenyekiti wa CCM,bali watu hao watakutana hapo kushangilia Ushindi wa Uchaguzi wa Rais,Kwa maana hiyo hata ushindi ungeangukia kwa Dr.Slaa au Prof.Lipumba bado uhalali wa sherehe hiyo ungekuwepo.Pitia tena mualiko wa sherehe hiyo uone maandishi yake...Tunawakaribisha kusherehekea Ushindi wa Rais wa Jamhuri ya Muungano na kumalizika salama kwa Uchaguzi Mkuu wa mwaka 2010.Balozi anawawakilisha Watanzania wote bila kujali vyama vyao.
     
  8. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani kwenye mwaliko wameweka ccm humo?
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    ..haya mambo ya ajabu-ajabu kabisa.

    ..kuna umuhimu na ulazima gani wa kufanya sherehe baada ya uchaguzi mkuu?

    ..halafu huyo balozi ni mtumishi wa serikali, si mtumishi wa chama cha siasa.

    ..sijawahi kuona wala kusikia mahali popote pale, viongozi wa Idara, au mashirika ya serikali, wakifanya sherehe kutokana na kumalizika kwa uchaguzi mkuu.

    ..kwa mtizamo wangu, huyu balozi anatumia vibaya nafasi yake, na fedha za umma.
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    yani mtu anatetea kabisa upuuuziiiiiuuuuuu , wanatumia hela ya nani? Na kwanini moscow tu?
     
Loading...