Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kutumia ubalozi wa JMT kumpongeza rais JK ni sawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pepekale, Nov 25, 2010.

  1. pepekale

    pepekale Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    wanajamii naomba kupokelewa jamvini,mimi ni mgeni hapa!ndugu zangu wana JF hapa russia kuna tawi la ccm,wameandaa sherehe za kumpongeza rais jk kwa ushindi hafifu aliopata katika ubalozi wetu hapa moscow!sasa ndugu zangu naomba kufahamishwa kama inaruhusiwa ofisi ya serikali kufanya sherehe ya chama fulani?na je kama chadema nao wakiomba ukumbi wa ubalozi wetu watapewa au inakuaje hapa?please msaada tutani wakuu!
     
  2. c

    chakubimbi Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tulia wewe Pepekale alaah!!!! mbona unataka kutuharibia shughuli! we jmosi njoo ule ubwabwa kwa mzee Mwambi.
     
  3. D

    DENYO JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo ni ufisadi mtupu lakini hatushangai hata hapa bongo kila ofisi inatangaza kuwapongeza kikwete, shein, pinda na makinda sijui hiyo bajeti wanaipata wapi huuuu ni ufisadi mbaya saana wakati wananchi wanakufa kwa kukosa huduma watu wanapongezana ikiwezekana tafuta warusi wachome moto hiyo balozi kwa ufisadi wnashindwa kutafutia vijana waje wasome huko wenyewe wanafanya sherehe very stupid inatia kichefuchefu nalia
     
Loading...