Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kutumia mali za serikali kwa shughuri za kichama mpaka lini??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 7, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Napita hapa katika shule ya Msingi Kihonda Magorofani katika kata ya Kihonda manispaa ya Morogoro ndani ya madarasa ya shule ya msingi nawaona watu webgi mavalia nguo za kijani na nje kuna magari yamepaki na wanafunzi wako nje wanacheza.

    Nimegundua kuwa CCM wanafanya vikao vyao vya kichama ndani ya majengo ya serikali naujiuliza ni Hakina halili????

    Na kawaida madarasa kama hayatumiku huwa yanafungwa sasa uongozi hasa mwalimu mkuu na kamti ya shule wanamamlaka haya ya kuruhusu upuuzi huu na uvujanji wa sheria??

    Inamaana CCM imekosa hela za kukodisha ukumbi??
     
  2. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hili ni tatizo hapa watakuwa wanachagua viongozi wao
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nenda kawashtaki polisi usitupotezee muda hapa
     
Loading...