Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm kutumia kumbi za shule za umma kuna uhalali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MBUFYA, Oct 1, 2012.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu imenibidi nihoji hili kwani chama cha mapinduzi wilaya ya Same kilimanjaro kinatarajia kufanya mkutano mkubwa wa chama wilayani hapo utakao fanyika nje ya viwanja vya ukumbi wa chakula wa SHULE YA SEKONDARI SAME,
    Hapa nahoji je kuna uhalali wa chama chochote cha siasa kutumia kumbi hizi?
    je kama chama cha upinzani kikiomba huo ukumbi kitaruhusiwa?....

    angalizo.: mweshimiwa Matayo amewahi zomewa na wanafunzi wa shule hiyo, hivyo ccm iwe makini sana na wale wanafunzi, wawe tayari kukabilana na changamoto zitakazo jitokeza.....


    KIDUMU CHAMA.......
     
  2. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona hilo dogo. Wakuu wa mikoa na wilaya wameacha kazi zao na kwenda kusimamia uchaguzi. Pia vikao vya chama sasa vinafanyika Ikulu.

    Wamelewa madaraka:nono:
     
  3. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli hawa jamaa wamejisahau. ila hukumu yao inakuja.... yaani hadi ikulu imekuwa mali ya chama?
     
Loading...