Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kutumia helkopita-Uthibitisho Tosha wa kushindwa kujenga Barabara Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Sep 28, 2011.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,
    Nadhani ukiwauliza viongozi CDM swali- Kwa nini mnatumia Helkopta ktk kampeni?Jibu litakuwa- hii ni kutokana na serikali ya CCM kushindwa kuweka barabara hasa maeneo ya vijijini hivyo kuna maeneo ambayo ni magumu kufikika kiurahisi.

    swali hilo hilo naomba waulizeni hao CCM waliotawala nchi hii kwa miaka takribani 50, kwa nini wanatumia helkopta, naamini hawana jibu. Watajikanyaga kanyaga.
    Tathmini yangu ni kuwa wameshindwa kuweka miundo mbinu ya bara bara kwa watanzania ndio maana leo hii Igunga wanaenda kutumia helkopta.

    Nawasilisha
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hili nalo neno Kashindye anaweza kutumia kwenye kampeni zake kuhusu ubovu wa barabara.
     
Loading...