Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kutumia helikopta ktk kampeni Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DALLAI LAMA, Feb 28, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi,

    TAARIFA muhimu toka makao makao madogo ya CCM Lumumba zinaeleza kuwa licha ya mabishano ya chopa itumike ama isitumike kutokana na hatari ya mlima meru hatimaye chopa kutumika rasmi ktk siku za mwisho wa kampeni.

    Habari ambazo zimethibitishwa mtu wangu wa karibu lumumba zinasema wale waliokuwa wanapinga chopa kutumika wana hoja za 10% kuwaendea wanaotaka chopa ktk ukodishaji.

    YOTE KWA YOTE NI JINSI YA KUKABILIANA NA MOTO WA CHADEMA WANAOKUBALIKA ktk jimbo la meru.
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CDM AM- Reloaded
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hata wakitumia vifaru sawa tu
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni chopa moja au mbili?
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watumie hata chopa 5, kwani kama chopa ingekuwa inaleta ushindi CUF wasingevuna aibu Igunga.
     
  6. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii ya chopa imekuwa kama fashion sasa. Noana hata kwenye kampeni CCM nao wanatumia magwanda siku hizi. Kwa nini wasije na idae yao mpya kuliko kila kitu kuiga CDM. Nakumbuka Makamba Sn alikuwa anaponda na kutoa tathmini ya kutumia chopa kwa kusema ni matumizi mabaya ya pesa sasa tunapanga kutumia chopa nne hapo Arumeru tu..tunasahau what we stand for..
     
  7. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kila helkopta ni chopa, chopa ni helkopta inayotumiwa na chadema!
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    chadema wanatumia helikopta na sio chopa
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    ZALEOLEO,usitutoe nje ya mada.sisi tunasema ivi hata hata waki2mia chopa 10 hazitasaidia.cdm 2tatumia baiskeli na 2nashinda
     
  10. m

    mubi JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tujaribu hata kutafuta pesa za kuwapatia vijana wasio na ajira engalau part time jobs kuwaelimisha wanakijiji ulimaji wa mboga za majani , usindikaji ,ukaushaji na au kuhifadhi kwa kutumia vinegar source wauze kwenye soko la China ambalo vitu hivyo ni zero tarriff na vitaweza kuinua hali ya maisha ya wanakijiji na zitaleta ajira na kuinua pato la mtu. Hiyo Chopa sawa itumike tu, baada ya Uchaguzi ziongezeke mbinu na ubunifu wa kupunguza makali ya maisha. Ningependa CCM wawe wanakuja na demonstrated examples za kuinua pato la wapiga kura wao.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nasikia watakodia na TLP moja ambayo itawasaidia kupambana na CDM
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wajue tu kuiga kunya kwa tembo hupasuka msamba, hiyo ni fani ya cdm wawaachie ndo wanaiwezea na magamba nyie endeleni kutumia mashangingi ya serikali kama mlivyozoeleka
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Tehe tehe,mtaji wa TLP meru ni mgognro uliotatuliwa na mrema mwka wa 94
     
  14. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Jiwe lililokataliwa na waashi.... Mara ya kwanza CDM wanatumia helikopta, Nakumbuka mzee Malecela alisema wao (CDM) "wanajaza watoto" wanaoenda kushangaa helikopta, wakati sisi (CCM) tunajaza "watu wazima" wanaokuja kusikiliza sera
     
  15. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa kawaida mtu akikuiga wewe tumia mbinu nyingine CDM MCHWA STAILI MWENDO mdundo.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata Igunga na Uzini mlisema hivyo hivyo matokeo yake mkaangukia pua.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huo mwendo mdundo huwa unawasaidia nini?
     
  18. R

    Ritts Senior Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema kwa hakika wanatisha,nimewakubali
     
  19. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo Wewe hujui? Kama wewe hujui mchwa staili kaa kimya mwana wa mwenzetu weyeee.TWAJUA CDM SIEEEEE!
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hiring a chopper is wastage of money knowing that you have already lost the battle.
     
Loading...