Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm kutumia chupa za chai na hotpot kuiba kura arumeru mashariki tar 1/4

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwakiluma, Mar 29, 2012.

  1. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu wa Jf....
    Sasa ni dhahiri kuwa dk. Slaa ametibua mbinu zote za kuiba kura zilizokuwa zikipangwa na CCM kule arumeru mashariki.Uzoefu unaonyesha kuwa kuna njia nyingi ambazo ccm wamekuwa wakizitumia katika kufanya wizi wa kura. Moja ya njia hizo ni kutumia chupa za chai na hotpot za vyakula. Katika njia hizi hotpot na chupa za chai hupelekwa katika vyumba vya kuhesabia kura katika nyakati tofauti na watu huamini kuwa vile ni vyakula na chai wanavyopelewa wahesabuji wa kura...katika mbinu mawakala wengi hawaamini kuwa mle ndani ya hizo chupa na hotpot mnaweza kuwekwa karatasi zinazokuwa tayari zilishapigwa kwa chama cha CCM... Hii mbinu ilitumika maeneo mengi katika uchaguzi wa 2010 kama vile jimbo la babati.


    Mytake. CDM KUWENI MAKINI SANA NA MBINU HII.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Dr slaa kichwa hapo inabidi wasiingie navyo kwenye chumba cha kuhesabia kura,mtu akitaka kula anaenda kwenye chumba maalumu kwa ajili ya kula na sio kwenye chumba cha kura!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mahotpot na machupayao ya chai yakaguliwe, hata ikibidi nguo za ndani zipigwe pekshi.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hata arusha mjini waliaply 2kashtukia zikarudishwa
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mafisadi wameishiwa mbinu.

    na hakika hawa labda wakimbie na mabox haki ya mungu!
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Kama hawa magamba wangekuwa wabunifu namna hii katika kupambana na umaskini tungekuwa kama Japan. Inahitaji ubunifu wa hali ya juu sana kufikiria kuiba kura kwa kutumia HOTPOT, sisiem ni noma
     
  7. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Post nyingi zinaonyesha kuweweseka na ni dalili ya kushindwa. kwa nini tusisubiri tarehe 1.
     
  8. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pochi za kina mama
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Magwanda yanapoanza kubana huwa kero. Mbinu zote za kuiba mnazijua na mmedhibiti, kwa hiyo atapotawazwa Sioi, msilalame.
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duh!haya yote ya nini jamani kama watawaliwa wamekukata kwa sanduku la kura huu uchakachuaji utakufikisha wapi?unaiba ili umuongeze nani?kwa kifupi utakuwa mbunge wa hotpot au chupa ya chai na siyo wananchi
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    CCM wezi wakubwa hawa inabidi kua nao makini
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kulalamika ni haki ya msingi pale ambapo haki haijatendeka.wezi kila siku wanakuja na mbinu mpya.
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaani kweli Magamba ni professional kwa wizi!!!! Halafu kibaya zaidi ni wao wenyewe wanaenda kunueleza habari zote Dr. Slaa.

    WanaJF msifikiri Dr. Slaa anaota ni hao hao CCM ndiyo wanenda kusema ukweli kwa kuwa wamechoshwa na uovu uliotamalaki chamani.
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    1 Kupiga kura zidi ya mara moja: Bandika wino usiotoka (Ukitoka je)
    2 Gawa shahada kwa wasio husika: Mawakala kuwagundua kwa sura
    3 Kugawa karatasi zaidi ya moja kwa mpiga kura: Wakala kuwa makini
    4 Kutumbukiza kura katika box kabla ya kufunga
    Kufunga kituo: Wakala akihongwa anakubali. (Sijui hapa watafanya nini)
    5 Mpiga kura anaweza kuingia na karatasi nyingi za kura alizopigia nyumbani. Hii hutumika sana kama masanduku ya kura yakiwekwa kwenye vizimba. (Tunazibiti vipi)
    5 Tuwe makini na hizi Ambulance zinazokpita pita kila mara haswa wakati huu wa Uchaguzi (Tafanyeje sasa)

    6 Kutumia nguvu kuwatisha mawakala, kuchakachua (Nini kifanyike), hii inaweza ikawa katika vituo vya kupigia kura, wakati wa kusafirisha masanduku na wakati wa majumuisho. (Hapa naona ipo kazi, labda mawakala wa nguvu wasioogopa MG)
    7 Kuwahi sana kupiga kura na kuwaacha mawakala peke yao katika vituo (hapa inakuwaje?)
    8 Segerea style, kukimbia na masanduku ya kura. Hapa panahitajika escot ya nguvu sana, bila hivyo sijui. Bodaboda wanaweza hii kazi.
    9 Je Magari ya Jeshi yanaweza kutumika, Basi tume ipate ma MP ili kushirikiana na wananchi wenye wasiwasi.
    10
    kuanzisha vurugu kituo cha kupigia kura hasa mida ya jioni. (Kuabakia katia vituo m 103 hadi kura zinapoondoka)
    11 Karatasi ya kupigia kura huchanwa kwenye kitabu: Kwa maana hiyo idadi ya kura zinazopigwa ni lazima iwiane kwa idadi na serial namba za karatasi, itakayokosekana kwenye kishina cha kitabu si kura halali. mawakala wahesabu idadi ya karatasi zilizotumika, wawianishe kwenye vishina wakati wa kuhesabu.
    12 kutumia chupa za chai na hotpot za vyakula.
    (Zinapoletwa kwa mawakala zisachiwe)
     
  15. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah! siasa bwana
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    huu!! hii ni kali kuna kazi ya ziada tarehe 1 April.
     
  17. d

    dotto JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kura kutoka wilaya za jirani
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Semeni mbinu zote na mzithibiti kabisa sio tena tarehe 2 mje na habari ya kuibiwa kura.
     
  19. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kununua shahada za wapiga kura,kuficha mabox ya kura kwenye ceiling board za vituo vya kupigia kura,kura kutoka vituo hewa,na mwisho kbs ni mbinu ya 'tangaza mshindi ni CCM asiyeridhika aende mahakamani'.
     
  20. O

    Original JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    110% CCM wamepanga kutumia hotpot na chupa za chai katika kuiba kura. Vifaa hivyo vinategemewa kuingia Arumeru leo usiku na watu watakao fanya kazi hiyo ni watu ambao si wenyeji wa Arumeru.
     
Loading...