Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm kutumia benki ya wakulima kununua kura 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jun 10, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM HAWAACHI KUOTA MCHANA KWEUPE,KATIKA KAMPENI ZAO ZA KUWAPUUZA WATANZANIA WAMEANDAA ULAGHAI MWINGINE ILI WAPATE KURA ZA WAPUMBAVU.
    1.KUANZISHWA BENKI YA WAKULIMA
    2.KUANZISHA BENKI YA VIJANA
    KATIKA UANZISHWAJI BENKI HIZO SERIKALI INA MPANGO WA KUWAHADAA WATZ KWA KUWAAMBIA WATAWAKOPESHA MIKOPO YENYE RIBA NAFUU,KUANZIA MILLION 1MPAKA 15.LAKINI KATIKA UOMBAJI HUO UNAHUSISHA WAJUMBE WA NYUMBA KUMI KAMA MAWAKALA WAO ILI UPATE MKOPO,CHA KUCHEKESHA ZAIDI INAAMINIKA CCM IMEJIPANGA KUTUMIA KITAMBULISHO CHA URAIA NA HASA CHA KUPIGIA KURA KAMA MTAJI WA KUWAPATA HAO WALENGWA.NA KUHAKIKISHA WANAOCHUKUA MIKOPO WOTE WATAIPIGIA CCM UCHAGUZI KUANZIA UDIWANI WA 2014 NA UCHAGUZI MKUU 2015.LAKINI WAJUMBE WENGI WANA WASIWASI KUWA VIJANA WALIO WENGI WAMEELEVUKA SANA NA WATAKULA PESA ZAO NA KUWAPIGIA WAPINZANI.CCM ILITUMIA MKUTANO WA JANGWANI KAMA KIPIMA JOTO SASA WAMEANZA KUINGIWA NA WASIWASI MAANA MKUSANYIKO ULE HAUKUKAMILIKA BILA YA PESA SASA WANAJIULIZA BILA VIKINDI VYA SANAA KWELI WATAKUBALIKA,MJUMBE ALIYE KARIBU NA NAPE KASEMA CHADEMA INAWANYIMA USINGIZI KULIKO HATA MAGONJWA YA WAZAZI WAO AU WANANDOA WAO.
    BINTI MREMBO LUMUMBA CCM
    :confused2:
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    walete tu hiyo mihela tuchangie M4C si ni pesa za baba zetu bwana..
    zitakua kama mabilioni mengine ya JK
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ZOEZI LA JANA JANGWANI LIMEWAFANYA WATENDAJI NDANI YA CCM KUGAWANYIKA ,SABABU WENGINE WANASEMA WAKATI WABUNGE WA CCM WANAFUKUZWA KAZI KWA UBADHILIFU NA MWINGINE AKIKAMATWA KWA RUSHWA VIMEWAFANYA WANASIASA MAKINI KUKATAA MKUTANO HUO WAKIUONA KAMA NI AJENDA YA NAPE NA GENGE LAKE WANAOHOFIA MABADILIKO MAKUBWA YANACHOKIKABILI CHAMA HICHO NA WENGINE WANATAKA NAFASI YA NAPE APEWE MSOMI MAANA ELIMU YAKE INAKIDIDIMIZA CHAMA MAANA HAENDANI NA KIWANGO CHA KISASA:clap2:
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    waanzishe Mikopo tutachukua na KURA hawapati!
     
  5. U

    UNO Senior Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila Mtz na kila kijana ana haki ya mikopo hiyo; ni kodi zetu
     
  6. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama wanaanzisha kwa pesa za chama chao, kutumia wajumbe wao wa nyumba 10 sio tatizo, maana ni mradi wao.ila ikiwa benki hizo zitaanzishwa kwa pesa ya serikali (uma), malmaka itakayohusika ni serikali ya kijiji/mtaa. watz wa leo hawatakubali kupitia kwa mjumbe wa ccm.kufanya nini? yeye ni nani katika nchi hii? wasithubutu kuingiza siasa katika jambi hilo.watazidi kujichimbia kaburi.
     
  7. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bado CCM ina ndoto ya kutumia mtaji wake mkubwa, yaani UMASKINI wa waTZ!!!! Safari hii waTZ wameamka!

    Hela zenyewe watapata wapi!!
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​ni majambazi mimi nitafadhiri mapanga 2015 tuwatoe madarakani wakiiba kura lazima waoodoke kwa nguvu au mikuki tunajiandaakuanzia mikoa inayopakana na kagame lazima tuweke historia
     
  9. ZWANGE

    ZWANGE Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
Loading...