Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Kumshauri JK akutane na Vyama vyote!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kinyungu, Nov 23, 2011.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Nape Nauye na CCM yake wanasema wamemshauri JK akutane na vyama vyote vyenye uwakilishi bungeni.... je watawaomba vyama hivyo waandike barua ya kuomba vyama hivyo vikutane na JK au watafanyaje? Je kama vyama hivyo havina cha kuongea nae? CCM bana....
     
  2. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona wanataka kuvilazimisha vyama? TLP na CUF hawana hoja tofauti hivyo wakutane na Rais ili wamwambie nini?
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    siasa mkuu!! mpaka utakapojua siasa ndio utakuwa umekuwa
     
Loading...