Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kumpitisha Mgombea Ubunge Arumeru Mashariki le

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by SOKETI, Feb 20, 2012.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kuwa leo Mabalozi na Wanachama wa CCM, Arumeru Mashariki watampitisha mgombea atakaye wania nafasi ya ubunge kwa tiketi ya chama hicho. Mchakato huo utafanyika kwa kupiga kura zitakazo mpitisha mgobea mmoja atakaye wakilisha chama hicho katika mchuano mkali kati ya vyama pinzania kikiwamo CHADEMA.

    ANGALIZO:
    Chama cha CCM kinatakiwa kutumia hekima na maarifa ili kumpata mtu sahii atakaye kiwawakilisha. Kutokufanya hivyo wanaweza kupoteza jimbo na kulisahau kabisa katika historia ya kuliongoza.
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo wewe ulitegemea kuwa watapata jimbo?
     
  3. B

    Bagumako Yoweli Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao mabalozi hawajapewa mapesa kamailivyo kawaida ya magamba mwenye dau kubwa ndiye atakaye shinda.
     
  4. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,110
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Ccm wameshampata Sioi Sumari ambaye anamrithi babayake kiti hicho.kwa sasa ni company secretary wa stanbic bank tz na kwa upande mwingine amemuoa binti wa lowassa aitwaye pamela na wamejaaliwa watoto watatu.nawakilisha
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    tayari wameshampitisha kwani ?
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kampeni za CCM akisimamia Lowassa CDM mnapigwa chini kiulaini!
     
  7. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,460
    Likes Received: 4,658
    Trophy Points: 280
    Mungu anafanya makusudi, mshindwe kujinasua tu wenyewe kutoka mikononi mwa Magamba, ole wenu Arumeru
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yani na wewe bado unaendelea kutoa ushauri kwa CCM? Hili ni sikio la kufa mkuu alisikii dawa.
     
Loading...