Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kumecha!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msnajo, Feb 18, 2012.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba kuwasilisha. Hivi karibuni tumeshuhudia mabadiliko makubwa ndani ya chama Tawala, hususani katiba yao. Kimsingi sina haja ya kupinga haya mabadiliko, laa kujua lengo la haya mabadiliko. Ni kwa ajili ya kundi fulani la watu ndani ya chama au kwa mustakabali mzima wa Chama? Sijaelewa vizuri hili swala, manake kuna baadhi ya wajumbe tunaambiwa watang'olewa kwenye ujumbe wa NEC ya CCM kutokana na kua na kazi mbili za kudumu yaani ubunge na ujumbe wa NEC. Wakati huo huo wapo wengine watabaki wajumbe wa NEC na vile vile ni wabunge. Hapa hii imekaaje Wadau? Is this the beginning of the end? Kwa yeyote mwenye uelewa wa hili swala, tafadhali naomba tueleweshane.
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni CCM!
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    I think it is the end of the end.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM wapo fiti mpaka jehanamu. ofcource they are very smart
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ccm kumecha ni lugha gani?
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wanajipanga kwa ajili ya 2015 and beyond,
    Kumecha ulimaanisha kumekucha ama?
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maiti siku zote lake kaburi akitaka kukwepa amtafute mamba ammeze.

    Ccm tulioianzisha sii hii wala haikuwa hivi.

    Wazazi tumeshakabidhi mochware.
     
  8. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    True that!
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Lengo la haya mabadiliko ni kumng'oa white hair na genge lake...na ndio maana wanataka wabunge wasiwe wajumbe wa NEC.Lakini inaonekana baadhi ya wajumbe wa kambi ya white hair wamegindua janja ya m/kiti wa chama na kambi yake,kwa hiyo waliipinga sana wakati m/kiti alipoongea na wabunge pale Dom.Mwisho wa huu mvutano m/kiti aliwahakikishia kuwa hakuna mbunge atakayeng'olewa kutoka NEC na wao wakawa na shaka may be anawazuga tu.
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanafanya ile ya nyani walewale kwenye msitu mpya.
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nap anajua mustakabalii!!ndo mpika jungu!!
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Heading yako mkuu ina Mushikeri kidogo
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yes well said na sasa ndo maandalizi ya maziko yanafanywa
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mimi simuelewi yaani utadhani kuna breaking news kumbe uharo mtupu.
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakimama sijamsoma hata Mimi!
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aisee! haieleweki kwa hiyo nashindwa kuchangia kwa sana..... hata hivyo mabadiliko siku zote huwa ni ya kuleta tija
     
  17. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashangaa ccm kusema Mkapa, Karume ni wazee wapumzike ila Msekwa ni kijana aendelee kuongoza. hah hah hah ha magamba bwana

     
  18. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tayari ushasema ya kwamba wewe ni mjumbe wa NEC na kama unavyojua humu weng ni CDM.Kwahyo wewe ndio unapaswa kutujibu sisi maswali yote yanayohusu CCM kwahiyo basi swali lako haliwezi kujibiwa hapa,labda ulipeleke MICHUZI,huku wajumbe wa NEC wapo wengi sana.
     
  19. t

    tume huru Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it is the end of beginning!!
     
  20. chitulanghov

    chitulanghov Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MTI UKITOLEWA GAMBA LAZIMA UKAUKE! Handsome na white crested maasai sijui vita yao itaishaje! au ni maigizo tu?
     
Loading...