Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kulichukulia hatua gazeti lililo chapisha habari za kupotosha umma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Dec 2, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ktk taarifa ya habari ya TBC ya saa mbili usiku,NAPE amesema kuwa chama cha mapinduzi ccm kitalichukulia hatua gazeti linalochapishwa kila siku hapa Tz kwa kuandika habari za kupotosha umma na kutumia nyaraka ambazo ni siri na bado hazijafanyiwa kazi na chama.
    amesema kuwa gazeti hilo limeandika habari yenye kichwa cha habari CCM KUWAFUKUZA WAZEE KTK CHAMA

    jamani hata mie siijui ni gazeti gani hilo
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyo choko kakosa cha kusema sasa, maana washamkataza kuimba ule wimbo wa zamani.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nape!!!gazeti la mtanzania linamnyima usingizi!!!Magamba yamegoma vulika sasa hasira amehamishia kwenye magazeti
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha Mtanzania ndio gazeti linalosemwa?
     
  5. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni Mtanzania gazeti kutoka jumba la newhabari cooperation ya kidume RA.
     
  6. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amelitaja Gazeti la Mtanzania, alikua hana haja ya kutangaza hio, ningemwona wa maana zaidi kama ningesikia taarifa yake ikisema ameshalichukulia hatua za kisheria, ingesaundi zaidi ya kutishia kwanza. Sasa kama hatachukua hatua hapo baadae, habari hiyo itakuwa na maana gani?..............................
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakuna lolote sanasana ni vita ya makundi inapamba moto.
     
  8. K

    Keil JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaazi kweli kweli!

    Sasa kama Gazeti lina Barua hiyo, hata kama imeandikwa kwamba ni SIRI, kosa ni la nani?

    May be niulize swali, hivi kuna sheria ambayo inazuwia kusoma siri za chama/kampuni/organization? Mimi nilijua siri ni za serikali tu kwa kuwa zinaweza kuhatarisha usalama wa nchi. Wana sheria naomba msaada!
     
  9. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutaona mengi zaidi ya haya.
     
  10. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anatafuta pa kuzugia huyo hana lolote!
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sasa hasira zinahamia ktk magazeti,ngoja tuone
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hilo ni gazeti "Mtanzania" la Rostam Azizi ambalo liko chini ya "Msomali" Bashe!
     
  13. K

    Keil JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ongeza na hasira za kupigwa stop asiende Igunga kwenye kampeni na ilihali fisadi Rostam akiombwa aende kuwapa shavu! Ndo ajabu ya mafisadi, wanapiga vita ufisadi, fisadi anajivua gamba halafu huyo huyo fisadi anayechafua chama anaombwa akasaidie kufanya kampeni huku wale ambao wanaitwa wapiganaji wakiambiwa wasiende!
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    sasa Nape anataka kumchokoza mme wao..tusubiri tuone kama mtu hataolewa.
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kule aliambiwa atavuruga chama
    maana wanaelewa kuwa ni mvurugaji,hivi kama sio mvurugani kwanini walimzuia asiende Igunga?
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nilikuwa sijui bana,nashukuru kwa taarifa
    sasa kazi ipo anataka kuliwashia moto,sijui itakuwaje,ngoja tusubiri
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Analishambulia gazeti kwa chuki zake kwa kundi la Lowassa
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Carolite hazinaga maamuzi magumu siku zote
     
  19. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gamba limewashinda wanatafuta kuhamisha attention ya watu wasiwaulize mambo ya magamba
     
  20. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Muacheni ajiliwaze
     
Loading...