Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kujivua ghamba ni nini maana yake hasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Apr 11, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nijuavyo mimi chama cha siasa chochote kile, kinaundwa na sera zake na wala siyo viongozi. Kwa mantiki hiyo sera za CCM kamazilivyokuwa zimebuniwa na waasisi wa chama hicho zilikuwa zimejikita katika kupambana na dhuluma za aina yote katika jamii. Katika miaka ya karibuni chama hicho kiligeuka na badala ya kuwa katika mstari wa mbele kupambana na dhuluma katika jamii kikawa chenyewe ndicho chanzo cha dhuluma hizo. Hali hiyo ndiyo imesababisha kipoteze mvuto wake kwa wananchi. Hivyo ikiwa maudhui ya kujivua ghamba yanayozungumzwa yanalenga katika kurejesha mvuto kichokuwa nao chama hicho huko nyuma, basi zoezi hilo halipashwi kuishia kwenye kubadilisha sura za viongozi, bali pia linapashwa liusishe na sera ya chama.
     
  2. A

    Anyambilile Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sasa waondokane na siasa ya ujamaa na kujitemea na pia si chama cha wakulima na wafanyazi na hakitetei wanyonge bali kinatetea mafisadi.
     
  3. f

    furahi JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    CCM is like Windows RECYCLE BIN. hao viongozi wanatupwa tu kwenye recycle bin, they will be recovered later!
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    wale waliosuka njama za kuiba kula waondolewe kwanza kwani kula waliiba kidogo
     
  5. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nitajibu heading yako: Nyoka akijivua gamba anabaki na urefu uleule, macho yaleyale, kichwa na utumbo vilevile! Na mbaya zaidi, sumu ileile. Tofauti ni ngozi inakuwa na mng'ao mpya zaidi kuliko iliyochoka ya zamani. Lakini, WATCH OUT!! HICHO KIUMBE NI KILEKILE NA MATENDO YAKE NI YALEYALE.. Kama sivyo, subirini basi tuone maajabu ya SERIKALI YA CCM ikiwashitaki mafisadi wote akiwemo kikwete!!!!
     
  6. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    kuna uwezekano mkubwa wakajivua gamba alafu ngozi mpya ikachakaa mapema, kwani matendo ni yale yale , au gamba jipya likjikwaa kwenye chunvi mzito ya ufisadi ngozi ikachakaa tena, kama ccm inamtaja tena meghj kuwania nafas muhimu ndani yachama hapo si rostamanaendelea kutesa si gamba sasa limechafuka kabla ya wiki moja
     
  7. i

    inquest Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Byendangwero umenena vema uliposema sera. Kubadilisha watu bila sera nzuri za nchi ni upuuzi mtu maana tutaishia yale ambayo walifanya wale wanaoitwa magamba kwa sasa.
     
Loading...