Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kujirekebisha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Mar 10, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mh. Samwel Sitta Mb, Waziri wa Afrika mashariki amekitaka chama chake cha mapinduzi kuchukua hatua za haraka na muhumu za kujirekebisha, hatua ambazo zitaweza kukijengea chama chake picha nzuri mbele ya wananchi kwani hali ilivyo, inaonyesha kupoteza mvuto mbele ya wananchi. Pia amekionya chama chake kuepuka ile dhana ya uchanga wa vyama vya upinzani akidai kua vyama vya upinzani kwa sasa vimekomaa na ndio maana vyaweza toa hatua kali kwa serikali. Anasema kwa CCM kujisafisha Viongozi maslai wote ndani ya chama anashauri wachunguzwe kwa manufaa ya chama.. Wadau, mimi binafsi napenda sana misimamo ya mh. huyu! Nawasilisha hoja!
     
  2. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa six namkubali sana,lakini sikio la kufa halisikii dawa mkuu utasikia wanamwambia amefanya makosa kukosoa chama nje ya vikao halali hawakosagi cha kusema subiri>tambwe hiza/makamba.
     
  3. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,953
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 180
    Viongozi wezi wachunguzwe ili iwe nini? Maswala ya kuchunguzana yamepitwa na wakati sasa wakati mazingira yote ya ufisadi yanaonekana hata na watoto wa shule. RA ndiye aliyewafikisha hapa swala ni kuamua kumkamata na kumuweka ndani na kumfilisi kwa kuhujumu uchumi pamoja na swaiba wake EL na JK maamuzi haya ndio Watanzania tunataka sio ngonjera, hawa watu watatu wamelihujumu taifa hatuwezi kila siku kuzunguka mbuyu wakati wezi walioiba mchana kweupe tunawafahamu.

    Tume ngapi zimeundwa na kwa sababu hawa watatu ndio masteering hawafi. Watanzania tusikubali kupumbazwa na hawa mahayawani.
     
  4. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nasubiri majibu ya Makamba!
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiki chama km kingekuwa kinawapa vipaumbele makada wake wazalendo au basi kusikiliza mawazo yao naimani kingekuwa imara, alafu haka kamchezo kao ka Rais kuwa mwenyekiti wa chama ndio limewafikisha hapo walipo hasa ktk kipindi hiki, coz madudu yaliyotendeka serikalin ndio hayo haya yaliyopo ktk chama chao. Potelea mbali ududu wao na ukosefu wa ubunifu wa viongozi wake, hiki chama hakina mapokeo mazuri kwa wananchi, thats why badara yakujibu hoja za CDM kwa wananchi wao wanakimbilia ktk dola!
     
  6. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Six is right but yet, he's another hypocrite. Wakusimamia kukisafisha ni nan? Si niyeye alieua hoja ya Richmond bungen? Anadhan tumesahau? Na hoja yakumfukuza Zitto si aliikubali? Alimfukuza Cheyo pia alipoongelea wananchi waliokufa na kemikali zilizotililishwa na wawekezaji walioletwa na mafisadi. Leo hii kajisahau?
     
  7. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No way
     
  8. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    No one under the earth brother is complete!!!; at least he (six) can dare!!! who else in ccm??!!!
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,564
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    samaki mmoja akioza wote wameoza.yamewashinda 50yrs,so usitegemee kipya kutoka ccm.tujipange kwa ukombozi wa nchi yetu.
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sitta ni Ambilikile Mwasapila wa CCM, utaona watakavyomtafutia hatia kumzima kwa kuhatarisha maisha yao. Ameshajionyesha yuko ng'ambo nyingine ya CCM na watamwona anajitafutia sifa kugombea urais 2015. Subiri utawasikia ccm ambao fikra zinazodumu ni za mwenyekiti wao tu.
     
  11. d

    dee Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaa huyu mzee lakini
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    je samwel sita anataka uraisi? Ataweza kuwa Rais kweli? Binafsi nampenda kwa hoja zake za kipekee, zisizoendana na kauli za viongozi wa chama chake!
     
  13. m

    motenya Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hakuna jambo jepesi kwa ccm iwapo wameshindwa wao wenyewe, wanawakumbatia wezi kuwa ndo wajumbe wa nec na halmashauri kuu wa chama kuweza kujirekebisha
     
  14. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,274
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    makamba hayupo
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Six anaona mbali sana, ila hawa wengine loliondo kwanza, labda itawezekana:smash:
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kazi ipo!
     
Loading...