Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kujibu mapigo dhidi ya CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPAMBANAJI.COM, May 30, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kwa kasi isiyotarajiwa ya kwamba CDM inafahamika kwa kiasi kikubwa mingoni mwa watanzania huku CCM kikionekana kuwa chama cha vikundi....Katika hili tunaomba nacho/CCM kifanye mikutano Arusha, Dar na maeneo mengine yote ambayo CDM imepita ili nasi kuwaonyesha watanzania ya kuwa tupo hai na tunakubalika bado.


    naomba awepo Raisi,Katibu mkuu, Nappe na baadhi ya wabunge kama ambavyo CDM wanafanya.Hapa tutajipima vyema. Mkutano huu usiwe wa kiserikali ila wakichama katika kuhamasisha maendeleo na uelewa wa demakrasia haki na wajibu.


    AKSANTEEEEEEEEEEEEEEE


    Otherwise PEOPLES'S POWER ITATAWALA
     
  2. S

    Senator p JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Onyo!
    Msije mkaenda vijijini na mafuso ya kubebea n'gombe mkajaza wa2 kuleta kwenye mkutano,na wala msiwahonge kofia,kanga,masufulia na kuwapikia wali waachen waje wenyewe.Hapo 2taona km kwel.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Programme hizo zitakifilisi chama kutokana na gharama kubwa ambazo chama kitaingiia ili kushawishi watu na gharama za rais kuwepo mahali ni kubwa siyo kama Dr. Slaa.

    Chama cha Mapinduzo ndiyo kipo madarakani hakiitaji kujikita kwenye siasa za majukwaa zaidi ya utekelezaji wa ilai yake ambayo ndiyo kampeni kubwa kuliko kushinda kwenye majukwaa.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nonsense....Nadhani mngehamasishana mkatekeleza ahadi na sio vinginevyo....Mikutano haiwezi kuwasaidia chochote. Maisha bora kwa kila Mtanzania yanahitajika kwa kasi zaidi, ari zaidi na nguvu zaidi......
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Watu wataenda kula UBWAWA tu, hakuna mwenye mapenzi na CCM.

    profilepic 2012.JPG


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  6. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mikutano ya ndani tu ngazi ya wilaya kwenda huko kwenye kata na matawi koram haitimii. vikao vya mikoa na taifa ndo vinatimiza koram tu kwa sababu kuna makulaji. sijui
     
  7. M

    Mbozwo Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili zakufa izo. Kweli nimeamini kira jambo linawakati wake.
     
  8. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wafuasi wa MAGAMBA wanahongwa ili waende kwenye mikutano wakati sisi CHADEMA tunaenda kwa mapenzi yetu na uzalendo wa nchi yetu.
    bila posho hakuna kada wa GAMBA ambaye atahudhuria..........!!!!!!! hii ni hadithi ya kweli ndugu zangu:israel:
     
  9. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya Chadema kufanya mikutano ya hadhara mbalimbali katika mikoa, wilaya, kata na vijiji nchini, hali ambayo imekivuruga chama cha mapinduzi, kuna tetesi kuwa CCM nayo imeanza kujipanga kuijibu CDM kwa kupitia maeneo yote ambako viongozi wa kitaifa wamepita. Habari zinaongeza kuwa viongozii wa ngazi ya Taifa, watapita maeneo yote waliyopita viongozi wa taifa wa CDM wakati viongozi wa mikoa yote nchini, wataendesha ziara katika kila wilaya kurudisha wanachama wa CCM waliovua gamba na kuchota wanachama kutoka CDM na vyama vingine vya upinzani. Katika harakati hizo, viongozi wa wilaya nao watatakiwa kufanya ziara (baada ya viongozi wa mkoa kupita) kila kata na kijiji ili kuhakikisha CCM haiendelei kupoteza wanachama.

    Nadhani kwa mkakati huu, CCM inaweza kujaribu kurudisha imani yake kwa wananchi. Inagawaje, ni kama WAMECHELEWA

    Tusubili tuone ngoma itakavyochezwa

     
  10. M

    MAKAWANI Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watakapozomewa wasilalamike!
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    kilichofanya watu kupoteza imani kwa ccm si kukosekana kwa mikutano, sababu wanaijua sana tu. Nionalo hapo ni ufisadi mwingine unapangwa na kubarikiwa, kwa kufanya mambo ambayo hayakuwa ktk bajeti. Wanaposubiri kutenda kwa kuangalia cdm watafanya nini huo ni uhayawani!
     
  12. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa wakiamua kujibu mapigo uchumi nani atasimamia, maana wao ndiyo wako madarakani, ina maana na wao ni wapinzani?????
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    We do encourage piracy because it will KEEPS M4C in the ears of voters.Wache wajaribu itawagharibu lakini haitawasaidia.

    Mytake: Hata wakifanya mfumo wao hautaweza kufana na wa CDM!Wakicopy hii CDM watakuja na kali zaidi coz CDM is where Creativity lies.
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tatizo si CCM kufanya mikutano ni nini watakachowaambia wananchi, kwa sababu wamekuwa wakifanya mikutano kwa takriban miaka 50 sasa. Labda kama wanataka wafanikiwe waende na majibu kwa nini hali ya maisha inazidi kuwa ngumu na wanafanya nini kuboresha hali hiyo. Wakienda kuhubiri CDM ni ya kaskazini hayo siyo majibu wanayotaka wananchi, vinginevyo wajiandae kuzomewa.
     
  15. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ningefurahi sana kuona sasa wananchi wakichukua hatua!! Ukiona gari la Waziri, Mkuu wa Wilaya, Mkuu wa Mkoa, Mwenyekiti wa Halmashauri au Meya - jua ni sehemu ya matumizi mabaya ya mali ya UMMA!!

    Kama viongozi hao ni viongozi wa serikali, hawapaswi kujishughulisha na siasa. Wanatumia vibaya muda wa serikali, wanajilipa pesa za kujikimu wao pamoja na madereva, mafuta na kadhalika!

    Hii itakuwa alama muhimu sana ya kutenganisha watendaji wa serikali na siasa. Mimi ni mmoja wa wanaoamini kutohitajika kwa wakuu wa wilaya, wakuu wa mikoa, mawaziri ambao ni wabunge wa kuchaguliwa na hata kuteuliwa. Mkanganyiko huu wa kofia hizi mbili au hata tatu ndio chanzo za ubadhirifu na matumizi mabaya ya madaraka na mali ya UMMA!!
     
  16. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ccm kujibu hoja za cdm jukwaa ni kuzidi kujipotezea umaarufu wanachotakiwa ni kujibu kwa vitendo washughulikia hali ngumu ya maisha walio nayo wananchi.Kupanda jukwani na kuanza kurusha maneno bila vitendo itakuwa ni sawa mke aliyesikia mumewe anatoka nje ya ndoa badala ya kujichunguza nini kilichomfanya mumewe amsaliti nae anaanza kutoka bila kujua anazidi kuonyesha kasoro zake kwa hata watu ambao hawajui na kuambulia aibu
     
  17. j

    joeprince Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Walisema wanohama ni magamba mapigo ya nini tena?
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CCM wakumbuke kuchukuwa report ya utekelezaji wa ahadi zake (kama kuna kitu wametekeleza)!

    Kwa uzuzu wao wanaweza kweli kuanza kulamba miguu ya CHADEMA kwa kupita sehemu walizofanya mikutano ya haadhara, lakini tofauti na CHADEMA CCM wanatakiwa wawaambie wananchi ni kwa nini nchi ni maskini?
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    CCM kama chama tawala hakiwezi kurudisha imani yake kwa wananchi kwa kufanya kazi kama chama kilicho nje ya madaraka. CCM wanaweza kufanya propaganda kwa kuwapatia watu pesa za msimu ili kionekane bado kina watu.

    CCM ikumbuke kuwa kila mara wananchi wanapokosa ajira, huduma za afya kuwa duni, elimu kudidimia, umeme kuwa kitendawili, uhalifu kuongezeka, ufisadi kuwa wa kutisha, vijana kutojua hatma ya maisha yao na matatizo lukuki kama kupanda bei kwa bidhaa basi ni dhahiri umaaru wa CCM miyoni mwa watanzania unakuwa lowest na kuone kuwa kuna haja ya kupata serikali nyingine labla mambo haya yatafanyiwa kazi.

    Njia pekee ya kurudisha imani kwa wananchi si kwa CCM kupita majukwaani na kuanza kukanusha kuwa, Maisha si magumu, ufisadi haupo, umeme unapatikana 24hours 7 days a week. Bidhaa nyingi ni affordable kwa wananchi, ajira zipo kwani wananchi wote Tanzania wana ajira nzuri tu. CCM kwa kutumia serikali yake ingeweza kuchagua eneo moja na kuwa focus kwa mwaka mzima (mfano nishati), baada ya mwaka nishati inakuwa Histori, then inakuja eneo jingine la viwanja kwa mwaka mzima, then katika kila mkoa kuna na at least viwanda 6 vyenye kuajiri watu 50,000 tu watu hawa watakuwa na uhakika wa kipato cha mwezi na hivyo ku-spend na kufanya wakulima na wafanya biashara ndogondogo nao kuwa na uhakika wa wateja.

    Huwezi kuza uchumi wa kuwapatia kazi kubwakubwa maswahiba wanaopeleka hela off shore, kama tenda za serikali zingekuwa zinatolewa kwa small business ni dhahiri hawa ndiyo spenders wa ndani siyo akina EL au RA like, ambao wakipata mafua wanapeleka hela hospitali za offshore badala ya kuzipeleka local hospital na kuongeza ajira. Kuna mambo mengi sana ya micro-economics and macroeconomics ambayo CCM ikiacha ulafi inaweza kuwaongezea umaarufu kwa wananchi na si kukimbilia majukwaani kujibu hoja ambazo zinawaumiza wananchi halafu ukaseme haziwaumizi.
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    nimeikubali hii.
     
Loading...