Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kujenga jengo la bn 60

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Feb 2, 2012.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wana Jf
    Nimepata taarifa hii Ccm wana mpango Wa kujenga jengo la BN 60 Dodoma kabla ya 2015 kilicho nivuta na kutaka tujadili wanadai hawata kopa watapata asilimia 20 serekali ya Znz na asilimia 80 serekali ya muungano

    Tujadili je ni Fedha za walipa kodi?
     
  2. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Msiifute hiii Kama mlivofuta ile ya kwanza nilipo leta SMS ya ikulu
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana bora wajenge ili liendane na hadhi ya chama chetu
     
  4. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanaweza kufuta we subiri uone, ila ujumbe umefika hata wakifuta ipo kichwani tayari tusubiri matokeo kama si kula nyasi mpaka tukome
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bilioni 60? Zitatoka huko wanakotoa kila siku! Hufahamu?
     
  6. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati jamani humu jamvini tunaoneana pasipo sababu manake wewe umekiri kuwa umepata taarifa, hukutaka kudisclose source kama haitoshi unasema unaom a tujadili je ni fedha za walipa kodi?? Mi nadhani mfuate tena huyo aliyekupa taarifa muhoji tena ukipata facts zilizotulia ukuje tena manake binafsi naweza kukujibu kirahisi tu hapana si za walipa kodi then what next!! Kama hamko na uhakika humu si pake na kama source inalegalega hakuna ulazimu wa kupost manake inakula kwako tumat the end of the day
     
  7. T

    Tom JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafuta taarifa zaidi kwa mtoa taarifa, ni bora asilimia 100 ya pesa itoke Znz.
     
  8. +255

    +255 JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Hapana, si za walipa kodi..
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    acha wajenge... Watarudisha wenyewe
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,441
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Wajenge tu, siku nchi ikipinduliwa kila kitu mali ya serikali
     
Loading...