Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kujaribu karata yao kikatiti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Mar 17, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF leo chama cha Mapinduzi CCM kitafanya mkutano wake katika Kata ya Kikatiti na kunadi Sera zake,
    Leo asb katikawanja hicho hicho CHADEMA wamefanya mkutano wao Mkubwa na Kuondoka,nimebaki hapa kuendelea kupata nakutoa Taarifa
    Ni mimi Mgosi,Mgeni wenu kutoka JF
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    safi sana
     
  3. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha vipi kamanda
     
  4. n

    nkundaruwa Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepita hapo muda mfupi tu ulopita nikaona pikipiki zimefungwa bendera za kijani
     
  5. kinganola

    kinganola Senior Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vijana wanapewa buku 30,chadema pkpk ni kujitolea na wanafunika kama kawa...
    Kula CCM kalale Chadema...
     
Loading...