Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kujadili Chadema Kumwona JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Nov 22, 2011.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kamati kuu ya CCM inayokutana Dodoma itajadili nia ya Chadema kumwona JK.Je wanaweza sema noo asikutane nao? na Chadema kumwona JK kama Rais wa TZ ina nia gani hasa kwa taifa??
    Mimi nadhani kwa hapa wamefikiria jema kwa kuitakia mema Tanzagiza inayotaka kuchakachuliwa..
    Comment Please...
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM ni kama hawajiamini kabisa, CDM wakiandamana shida, wakitaka kumuona rais shida. Yaani ni full nnchecheto.
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    pressure inawasumbua
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,673
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    CCM imekufa
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    agenda lazima ipitishwe na mwenyekiti hapo kazi ipo.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii nchi ina mfumo mbovu sana. Watu wazima wanakaa chini kujadili kukutana na chama kinginge? What's so difficult?
     
  7. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,533
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    ,........sio mantiki (maoni yangu) kujadili watu kutaka kumwona rais wao; kama ndivyo basi ajenda za kujivua magamba zimewachosha;
     
  8. raia tz

    raia tz Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    He who pays the piper,choose the song
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka hiyo habari hata mimi nimeiona kwenye tv but bado sijaamini kama huo ni msimamo wa chama cha magamba au ni huyu kiazi Nape alikuwa anatafuta tu ujiko pale kwa waandishi wa habari.si unakumbuka alishawahi kuropoka eti chama kina mpango wa kuwatimua EL,RA na EC baadaye akageuka.so usiziamini sana hizo habari
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kikao cha Leo:
    AJENDA:
    1. Kufungua kikao,
    2. Kuhusu CDM kuonana na Mwenyekiti wa CCM,
    3. Mengineyo kwa ridhaa ya Mwenyekiti,
    4. Kufunga kikao.
     
  11. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,635
    Likes Received: 1,517
    Trophy Points: 280

    Mkuu hapo kwenye green; ni lazima (CCM) wafanye hivyo. Kuna tetesi kwamba Mwenyekiti wao huenda akaamua kujiunga na CHADEMA. Lazima wawe na mchecheto ati.
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Nape anapotosha kijinga.CDM inataka kuonana na Raisi sio mwenyekiti wa CCM. Tatizo lao hawajui tofauti hapo ni nini. Napata mashaka na uwezo wao wa uelewa
     
  13. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hii inaonesha CCM hawamuamini JK hata kidogo. Wanahofu anaweza kuwasaliti? hawa watu hawana msimamo mmoja kisera? mpaka kila kitu wakae na kuweka msimamo!?
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,314
    Likes Received: 8,939
    Trophy Points: 280
    Huwa sipendi kumuita mtu muongo lakini huu ni uongo dhahiri shahiri, kuna nyuzi humu imeonesha mpaka barua ya Ikulu iliyokubali ombi la Chadema kukutana na Rais, sasa huu uzushi wako umeutowa wapi?

    Hii hapa: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/195733-kikwete-akubali-kukutana-na-chadema-5.html#post2866786
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Chadema wameamua kwenda kuomba ushauri kwa Mwenyekiti wa chama dume
     
  16. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ccm hawajiamini,wanachotaka kujadi hakina mantiki kwani yule ndie kiongozi wa nchi,hapo maslai ya chama hayapo.
     
Loading...