Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Kuishitaki CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by assa von micky, Mar 26, 2012.

  1. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    magamba yamepanga kuishitaki cdm kwa kitendo cha kupaka wanja na kuchora alama ya helen kwenye picha ya mgombea wao ,
     
  2. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 629
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    hizo ni propaganda za siasa tu,mbona yanayofanyika nizaidi ya hayo na wa2 hawaendi mahakamani!!!dalili za kuchemka hizo
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Leo Magamba yanafikia kutaka kuishitaki Chadema kweli wamebanwa sana sio kidogo,ni hatari hii naona 2015 kutakuwa na vitu vingine na wengine lazima waame nchi hii....
     
  4. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani lipi linauma zaidi kulisha mbwa wa wazungu au kupakwa vipodozi feki na kuning'inizwa heleni, lakini si ametoga satelite dish zake
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa nini hawataki kufuata sheria za uchaguzi?
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lakini ni kinyume na sheria za uchaguzi. Tatizo Chadema bwana wanawasikiliza sana wapambe badala ya kufuata sheria zinazoongoza vyama vya siasa na hususani sheria za uchaguzi.Ngoja sasa wapambane na mkono wa sheria kama wapambe watakuwepo.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Enyi MAFISADI wote pamoja na chama CCM eleweni hili vema na kwa uwazi wake wote, ukweli wote ni kwamba;

    ... WaTanzania sote TUMESHAAMUA kwamba mambo yote ya ukombozi wa MTANZANIA kuondokana na MAFISADI ni kwa CHADEMA.

    Je ni nani tena wa kutuzuia?????????????

     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    If you can't stand the heat, get out of the kitchen!
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hapo walofanya lile tukio ni innocent,why the magamba could nt defame TLP?
     
  10. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    how can you conclude that the one who has done so is cdm's member au kuna clear evidence?
     
  11. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waende mapena sana ikiwezekana kesho asubuhi. Wasingoje uchaguzi uishe halafu wakapinge mahakamani baada ya kushindwa.
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tukutane mahakamani
     
  13. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana uhakika gani kuwa aliyepaka ni mwanachama wa cdm, na huyo aliyepaka amepaka kwa madhumuni ya siasa au binafsi, ni ngumu kuthibitisha hilo.
     
  14. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda kulikuwa na kakaratasi kaliko andikwa chadema kama kale kalikokutwa kwa yule mwana ccm aliyechomewa mabanda yake kule Igunga..CCM bana...!
     
  15. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wanaushaidi gani kwamba cdm ndo wanahusika.???
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hapo patamu,wapi Tundu Lissu?
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    wewe, jingalao mko sawa
     
Loading...