Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kufutwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Landala, Apr 1, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Msajili wa vyama vya siasa nchini John Tendwa ameamua kukifuta chama cha mapinduzi kutokana na chama hicho kukumbwa na mgogoro wa ndani uliosababisha amani kutoweka ndani ya chama hicho.Haya wapenzi na wanachama wa CCM tafuteni chama cha kuamia baada ya chama chenu kufutwa.
     
Loading...