Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Kufuta Kitengo Cha Propaganda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Prophet, May 20, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwa mujibu wa nape.

    badala yake wataunda kitengo cha mahusiano ya umma ili kukiwezesha kuwa karibu zaidi na wananji.

    kitengo cha propaganda kuunganishwa na idara ya habari ambayo inatarajiwa kuundwa ivi karibuni.

    zaidi ni kuondoa dhana na tafsiri mbaya ya neno 'propaganda'

    mengine ni blah-blah tu.

    source: Uhuru
     
  2. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Zote hizo ni blah blah, mfa maji hakosi kutapatapa kinachotakiwa sio kubadili majina ya vitengo na kauli mbiu ila mabadiliko ya dhati katika utendaji na utumishi wa umma wa watanzania, kwa mfano sasa kuna tatizo la umeme hili sio geni lina miaka 20 sasa, kwa JeyKei lina miaka kama sita lakini bado ni dharura,

    Swala la ufisadi kinachotakiwa ni vitendo na sio mazungumzo na malalamiko ya kwenye media, pesa zimeliwa tafuta walaji washitakiwe kisha wafilisiwe hapo ndipo tutasema sasa kuna mabadiliko na sio hizi kauli za kubadili majina ya vitengo na kuwa na kauli mbiu mpya ambazo kimsingi hazimsaidii mwananchi
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kitu ni kile kile
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    kitengo hicho ni vuvuzela plus hakina tofauti na maigizo ya TOT+ na mashairi ya Tambalizeni
    waliomo bila kujijua wanatumika kutoa mipasho badala ya kuimarisha chama..mwishowe wanabwagwa...mapuri? Hiza? Chiligati?..Nape...
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi naona hicho kitengo kilikuwa kimekaa kimipasho zaidi
     
  6. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sidhani kama wazo la kufuta kitengo hicho na kuanzisha kingine ni wazo baya, tatizo ni nani atasimamia? Kama ni watu aina ya kina Tambwe Hizza itaakuwa ni vuvuzela plus plus.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hamna kitu hapo,mfa maji haishi kutapatapa.Vuvuzela lile lile.Kwishney.
     
  8. escober

    escober JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    same shit now and again
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo nape kakoma kuwaongelea cdm kwenye mikusanyiko yao ya kipuuzi??dogo anajitahidi tu hivyohivyo kupanda majukwaani lakini kimsingi nguvu zimeshamuishia,usichokoze moto wa chadema dogo,wakubwa wako wamenyamaza ulidhani wajinga!!umempigia simu kumlamba miguu jeetu patel leo asubuhi au ndio umeshapata visenti vya posho ya kuzunguka kupiga vuvuzela umemsahau bosi wako aliyeiba fedha za EPA na kukumegea kidogo...hivi nape kwa nini unapokea posho mbili??si mkuu wa wilaya wewe,..sheria ya maadili ya utumishi wa umma ipo wazi,..acha kazi utumishi wa umma uendelee na chama...
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Kumbe tunayoandika hapa yanafanyiwa kazi! niliwahi kuwashauri ccm kuhusu jambo hili hapa hapa JF, ANAEKUMBUKA ILE THREAD AIWEKE HAPA.
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Inaelekea hawa watu wanasoma sana maoni ya humu jamvini. Si hivi majuzi tu tuliponda kuwepo kwa kitengo kinachoitwa 'Propaganda'?
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Wanakifuta baada ya kuimarisha vitengo vinginge vya propaganda kwenye TBCs na HabariLeo.
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM ijifute kwanza
     
  14. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Nape kaamua kuvunja vunja nguvu ya Makamba mstaafu, kwani ukiongelea kufuta kitengo cha Propaganda unagusa kuwekwa kando kwa Tambwe Hiza na Shaibu Akwilombe
     
  15. J

    JERRY JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wao wafute tu............ila cdm mi nazani wakimweka nyaucho marando awe k/tibu mwenezi itakuwa mwaki sana.
     
  16. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanataka kufanya mahusiano na umma upi? Umma wa wale mapacha watatu au?
     
  17. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo sio kua wanaondoa propaganda bali wanondoa neno propaganda kwa kua lina dhana mbaya!!
    wamekwisha.
     
  18. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Waendelee hivyo hivyo kukosea. Maombi ya WaTz wengi ni kuwa mwongeze spidi ya kuanguka kwenu (CCM)
     
  19. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    ******...who they think they're fooling?

    james v jimmy (same sh...t)

    robert v bob (same sh...t)
     
  20. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaanzisha PROPER GAMBA?
     
Loading...