Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kufungua TV yao...katika kukabiliana na upinzani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtu chake, Aug 2, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    chama cha mapinduzi a.k.a chama cha MAGAMBA..wanatarajia kufungua Tv yao..itakayo kwenda kwa jina la UHURU TV
    watu walioteuliwa kusimamia na mpk kukamilika kwa Tv hiyo ni
    1.Abdalahman Kinana
    2.Zakia Meghji na
    3.Wiliam Lukivi

    Source:MTANZANIA

    ANGALIZO:..sasa CHADEMA..nao waanze mchakato wa kuwa na Tv yao
    pia je hiyo Tv walengwa wao nani hasa?
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,100
    Trophy Points: 280
    Ningepata maumivu ya kichwa kama kusingekuwa na station nyingine.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Chadema tunahitaji PEOPLES POWER TV. nipo tayari kutoa 1m kwa instalment ya kilo mbili kwa miezi mitano kufanikisha hilo. Mh Zito na RAIS wangu Slaa plse fanyeni hima!!!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Wanataka kuwa nazo ngapi? Hizzi walizo nazo hazijawasaidia kuanzia TBC1 na nyinginezo? But who cares achana nao wafurukute mwisho wa yote wataumia tu!
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    TV Billicans and Cassino
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hata zikiweje peoples power lazima tuwachape tu magamba!!!!2015 hamfiki nyieeeee
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Nitaungana na Zombe, nisaidie njia nzuri (kamba, bastola, sumu ya panya, nyaya za umeme, njirushe kutoka ghorofa ya 17)
     
  8. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajaribu ung'ang'anizi wa kuendelea kuwahadaa watanzania. Kinachotakiwa ni maendeleo ya nchi na sio kuonyesha manyago yao.
    Angalia nchi zenye maendeleo duniani vyama vyao vya siasa avijiendeshi kwa kutumia Tv zao binafsi na jambo hilo alimo katika
    ajenda ya chama chochote kikubwa cha siasa katika Dunia hii. Hao ccm bado wapo katika mfumo uliopitwa na wakati wa kikomunisti wa
    chama kimoja cha siasa na kujichukulia madaraka ya kufanya biashara, hicho ni kinyume na mfumo wa vyama vingi. vichwa vya hao
    viongozi wa ccm vimefikia kikomo cha mawazo nashangaa kwa nini wanashindwa kuwaza jambo zuri ambalo ni la kuleta maendeleo
    na kuwatowa watanzania katika hali ngumu ya maisha iliyokithiri. kiongozi wakati wote uwe na swali la kujiuliza kwa kitu chochote
    ambacho akiendi sawa na kukipatiatia jibu sahihi kutoka katika kichwa chako na vile vile mawazo ya wengine ukijumlisha mnajenga
    kitu kimoja kizuri sana. Maendeleo is to bring out your idea as a leader and to create in a team work. Kwa nini nyinyi viongozi wa ccm
    mnashindwa kufikiri njia ya kuleta maendeleo. kama amuwezi igeni mambo yaliyokuwa mazuri maana yake vichwa vyenu vimekwama
    katika kufikiria utajiri wa haraka haraka na huo ndio ufisadi wa kuwaweka watanzania katika hali mbaya zaidi.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    NDO MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA???
    huku sasa ni kutapatapa
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ivi walikuwa wapi muda wote huo sa ivi ndio wanakumbuka shuka? Na ole wao alokuwa hajaiba mpaka sasa hatoiba tena. Baadae mali za umma wataziogopa tu, chukua chako mapema itaisha tu!
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hizo fedha wapelekee watoto yatima utapata swawabu nyingi sana. Tena watawaombea dua mshinde 2015
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Inachekesha sana jinsi wanavyotapatapa na kupapatika wameshafanya mapping kwani wakajua viewers watakuwa wa aina gani na wangapi kwa sababu kama hawaamini air time wanayopewa na TV zote zilizopo naamini mambo yamekuwa magumu sana kwao ,wanakazi kubwa
     
  13. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
     
Loading...