Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kufungua TV yao...katika kukabiliana na upinzani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtu chake, Aug 2, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Chama cha Mapinduzi.(MAGAMBA)..wana mpango wa kufungua Tv yao..Itakayoitwa UHURU TV...
    na hawa ndio watakaosimamia kazi ya uanzishwaji wake
    1.Abdulahaman Kinana
    2.Zakia Meghi
    3.Wiliam Lukuvi

    Source:Mtanzania

    My Take..hii inabidi iwe changamoto kwa vyama vingine..Hasa CDM
    ila kubwa ya yote..itaangaliwa..
    nani mlengwa wao..nawasilisha
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    TV Billcanas and Casino
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Wataangalia wenyewe na mashangingi wao.
     
Loading...