Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kufa Kibudu kabla ya 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Apr 19, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Watu wa Pwani tutawasaidia kuamua.
    Kanda ya ziwa haitarudi nyuma, Kama CDM imefika Simanjiro na Ngorongoro sasa wajificha wapi.
    Leo hii diwani mwingine CCM Sengerema kahama na kujiunga CDM kinachofuata ni wabunge wasafi kuhamia chadema.
    CCM itakufa kabla ya 2015 believe me!!!!!!!!!!!!
    Kesho ngoja Pinda apigwe chini
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM inakufa mwaka huu...mbona 2015 mbali sana.
     
  3. B

    Bigman 2012 Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna asiyejua kuwa ccm haikubaliki?????????????????????????????
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Nami nayakubali maneno yenu.............Tuko pamoja tushirikiane kuitokomeza
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2014
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Narudia TENA tushirikiane kuitokomeza
     
  6. n

    nastic boy Senior Member

    #6
    Nov 18, 2014
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntaipenda ccm siku ikitoka madarakani....
     
  7. J

    Jenerali Ambamba JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2014
    Joined: Sep 8, 2014
    Messages: 3,140
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    Lazima ife, izikwe na hakuna kuifufua hata yesu akija.
     
  8. L

    Lekakui JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2014
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtaruka mtahangaika lakini ukweli ni kwamba LOWASA is the next PRESIDENT wa Tanzania
     
  9. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2014
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CCM = Ebola... Chukua tahadhari!
     
  10. m

    m4cjb JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2014
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 6,533
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Huku kwetu ccm imekosa wagombea ikalazimisha watu wagombee ambao nao kwa sasa wanajificha hawataki hata kujitokeza.mwaka 2009 CDM haikuwa imejipanga vizuri na matokeo yake ikapata mwenyekiti wa mtaa mmoja tu kati ya 24 pamoja na dr slaa kuibuka kidedea kura za urais,lakini awamu hii cdm itaongoza mamlaka ya mji mdogo.
     
  11. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2014
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    washaanza kukata roho
     
  12. m

    mamseri JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2014
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 640
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    kweli mkuu uliona mbali yatatimia muda si mrefu
     
  13. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2014
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hatimaye Yametimia
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Dec 15, 2014
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    hizo ni ndoto tu kufikiria kifo cha CCM
    subiri matokeo ya leo uambiwe % za nchi nzima
    ukishuhudia wanaruka kidedea
    walianza NCCR ya Mrema, wakaja CUF ya jino kwa jino, sasa CDM ya saccos ya chagadema

    Don'T ConfusE Me If You Can'T ConvicE
    Me!! CCM ni kichaka cha WezI Tu
    :msela:

     
  15. chija

    chija JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2014
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 213
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    lowasa anaweza kuwa rais anaeongozwa na wapinzani
     
  16. s

    sandy candy JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2014
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hapa ndio umeandika :msela: nini hata hueleweki :msela:
     
  17. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2014
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hatukulazimishi, ila huu ni wa serikali za mitaa,

    Hakika tukiingia kwa madiwani ita kuwa msala, Wabunge ndio usiseme hadi magogoni.

    Unafaidika na nini na mijitu inayogawana rushwa ya mikataba mibovu af wanalindana??

    KWISHNEY
     
  18. a

    aymanroja New Member

    #18
    Dec 15, 2014
    Joined: Dec 8, 2014
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hatar sana

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Dec 15, 2014
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hujui uliloliandika bora ungefuatilia toka mwanzo ni nani nimemjibu na hii signature ni ya nani
    ndipo ungenielewa
    lakini umerukia mkokoteni wa ng'ombe kwa mbele

    ujumbe ulioko kwenye signature hii ni mzuri tu na uneleweka sasa wewe unashangaa vikatuni achana navyo soma Ujumbe
     
  20. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2014
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wapi Mh. Wassira, wapi Nepi!?
     
Loading...