Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kubariki ufisadi itaitumbukiza nchi vitani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Sep 25, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni kitu kisichopingika, kwani historia inaeleza bila kuficha: Kwamba ufisadi katika uongozi wa juu katika nchi huleta kulindana kwa hali ya juu na hivo kwa serikali husika kun'gang'ania madarakani kwa hofu ya kushughulikiwa na chama kipya.

    Na kung'ang'ania madarakani maana yake chama tawala wako tayari kufanya kila hujuma kutimiza hilo. Tanzania ni nchi mojawapo ambayo kwa bahati mbaya inaelekea njia hiyo. Wimbo wa CCM kwamba inadumiosha amani ni hadaa kubwa -- kwani inachokifanya ni kuzidisha tu mazingira ya kuwepo vita.

    Siombei vita, lakini CCM ndichoi inachokifanya -- inaipeleka nchi hii kama vile kipofu.
     
  2. M

    Masauni JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesema vyema! kitendo cha kusema eti lazima washinde kwa namna yoyote vile, wanatupa taarifa kuwa wamejiandaa hata kwa vita
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nasi tumejiandaa.
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ndiyo maana kwamfano ccm wana mgombea ambaye hatakiwi na katiba ya nchi lakini wanamng'ang'aniza ili awalindie maslahi yao kwani ni mgonjwa.......katiba ya nchi inataka rais awe mtu mwenye afya sio km hivi kiongozi mkuu wa nchi kuanguka kila mara majukwaani na wkt mwingine kukacha mikutano bila kuaga
     
  5. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180

    Vita kamwe haitatokea mkuu na ukitaka kulijua hilo kaa na maafisa wahusika watakueleza bayana jinsi wanavyosubiri jua kutoka, ....they er totally tired of all dis bizzare trendi ov sh... ..#* govaning
     
Loading...