Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kuanzisha Miradi kukwepa fedha haramu, Mh!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njaare, May 28, 2012.

  1. N

    Njaare JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika hatua nyingine, CCM kimetangaza rasmi kuanzisha kampuni za biashara na kuimarisha mapato kwenye miradi yake ili kuwa na nguvu ya kifedha na hivyo kujiepusha na fedha chafu zinazoweza kutoka kwa wafadhili.

    Akizungumza na waandishi wa habari jana ofisi ndogo za CCM Lumumba, Kisumo alitangaza mpango huo ambao sasa chama kitajikita katika kufufua vitega uchumi vyake.

    “Kuna wafadhili ambao wamekuwa wakiichangia CCM na Chadema hadharani kama akina Sabodo, lakini wako wengine wanachangia kwa siri, sasa kuna hatari ya kupokea fedha chafu kutoka kwao,” alionya Kisumo.

    Alisema chama hicho kinahitaji fedha lakini siyo fedha chafu ambazo zimepatikana kwa kukwepa kodi.


    Source: Kisumo: Ngeleja, Maige wanamdhalilisha rais

    Mawazo yangu,

    Angetueleza kwa nini Sukita ilikufa na wana mkakati gani kuhakikisha kuwa hizo biashara hazifi tena kama sukita!!!
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Epa,meremeta na kampuni kama hizo ndo anaongelea au.nafikiri ni wakati wa kuziendeleza kwani tayari zipo na mtaji wake si kazi kuupata na vilevile haziwezi kufilisika.
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wanaongelea fedha za Saboda(Soboda) kwasababu wanaona Wivu anawapa pesa zaidi Chadema

    Mfa Maji haachi kutapatapa
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Fedha chafu mh! haya maeneo walojimilikisha kwa lazima mfano uwanja wa kirumba, nayo yarudishwe serikalini kama kweli wana lengo la sivyo huo ni usanii mtupu.
     
  5. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli CCM inashida ya fedha mpaka ianzishe makampuni ya kibiashara? Je maegesho ya magari, viwanja vyote ambavyo wanavyo?!
     
  6. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haya mawazo ya vyama kuwa na vitega uchumi sio mazuri ingawa nia yao inaweza ikawa ni nzuri.
    1. Tatizo la chama kufanya biashara ni pale kitakapokuwa madarakani; maana itakuwa ni vigumu sana kuhakiki mahusiano ya hizo biashara na vyombo vya serikali (conflict of interests).
    2. Sheria yetu inatakiwa iwe wazi kabisaa katika kusaidia kutenganisha biashara na siasa. Hivi viwili vimeshaonyesha wazi nchini kwetu kuwa ni sumu kubwa ya utawala bora.
    3. CCM wasiweke misingi mibaya kwa nchi wakidhani wao watakuwa madarakani daima, kwani wakiondolewa kwenye kiti cha utamu wasitegemee kuwa chama kitakachofuatia kitaondoa mambo yanayokinufaisha chama kilichopo madarakani.
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Wezi wa kubwa wanamdanganya nani wanadhani wote hatufahamu au tuanike makampuni yao wana mapakampuni zaidi ya 200 sema sasa wanazidiane kete wezi wamekubuhu na wengene wamejanjaruka hawataki kuibua wanaona yatakuja kumwagwa hadharani Tabia ya viongozi wa CCM ni uongo sasa hivi wanadhani wanatuzuga kumbe tunajua janja yao since
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Mwaka jana walitumia Kampuni ya Mwana dada mmoja kuwakusanyia michango toka kwa wafanyabiasha ra aje Yusufu Makamba akatae kama hatutaja hiyo Kampuni the girl she is damly rich sasa ,wamewatumia wafanyabiashara kwatika harakati za kujiokoa wanawaona midabadwa CCM are users ni sawa na viongozi wanaohamia kwao wakiwatumia huwatosa na kuwapoteza kisiasa
     
  9. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Atakataaje fedha chafu wakati wenye fedha chafu wamo kwenye chama chao (CHAMA CHA MAGAMBA)
    kwa hili amepotoka........
     
  10. m

    mdawa Senior Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nasikia wao ndio wenye share VODACOM
     
Loading...