Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm kuanzisha chama chuo cha maadili ya kifisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eliphaz the Temanite, Dec 11, 2010.

  1. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Habari ya CHADEMA kwamba wanataka kuanzisha chama cha maadili ya uogonzi nimeipokea kwa furaha kubwa na inaonyesha jinsi gani chama hiki kinayodhamira na mwelekeo sahihi. Huo ni ukomavu wa kisisasa. ukitaka viongozi waadilifu lazima uwafuge na uwapalilie vivyo hivyo Uzalendo.
    Moni yangu ni kwamba tunataka chuo hiki kiwe ni chuo kikubwa kwa maana ya uwezo wa kudahili idadi ya wanafunzi, kitoe elimu bora ili kiweze kuharakisha kujenga discipline kwa watumishi na viongozi wa serikali.
    Wananchi walio na mapenzi mema na nchi hii tuko nyuma yenu na fanyeni utaratifu tuweze kuwachangia. Waonyesheni mfano wananchi ya kwamba mnaweza kutekeleza kile mnachopanga kwa mafanikio na Huyo Zitto kabwe Mfukuzeni mara moja ndani ya chama

    Kwa vile watani wenu chama cha kijani hupenda kufanya kinyume na mnachofanya huenda wao watajenga cha cha maadili ya mafisadi!
    Teheteheeeee
     
Loading...