Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm kuandamana tarehe 5 Feb

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tenende, Jan 29, 2012.

  1. t

    tenende JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CCM imepanga maandamano sehemu mbalimbali nchini ktk kuadhimisha miaka 35 ya kuzaliwa CCM (na kuzikwa kwa TANU na ASP). Kikwete ataongoza MWANZA. Maandamano haya yanaitwa "matembezi". Haya hayatishii amani ya nchi kwakuwa yanapongeza watawala na tena wakubwa nao wanashiriki. Virungu vya polisi na maji ya kuwasha hayatatumika!.. Habari za kiintellijensia hazitakuwepo wala "AL-SHABAB" hawanusi - Mkileta ya DOWANS - Al shabab hata leo na muda mwingine wote wapo!. Virungu vipo, mabomu ya machozi yapo, maji ya kuwasha yapo, na tetesi ya amani ya nchi kuvurugika itakuwa masikioni mwa kila mwana usalama unayemjua na usiyemjua.:lol::lol:
     
  2. M

    MPG JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbwa hawa CCM wanatumia makamasi na makalio kufikiri badala ya ubongo akili wamefungia kabatini,wanajipongeza kwa kuiba mali za watanzania!
     
  3. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source plz
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Waache waandamane na Chadema watafuata kwa kigezo kile kile .JK Mwanza ? Duh nilidhani ataenda Mbeya au Arusha .
     
  5. mbwigule

    mbwigule JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tumethubutu (kuwaibia kuanzia madini, nyara za taifa hadi kuuza nymba mlizoziita za serikalina, kuwanyanyasa na kuwadumaza kimaendeleo) tumeweza na tunasonga mbele! Semeni mchana, lakini usiku mtalala; si mnajionea wenyewe....? Tupo Davos! Chama cha Mafisadi....arrgh sorry Mapinduzi Hoyeeeee!
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ni maandamano au matembezi? Kwa ccm kufanya maandamano labda ya kumpongeza kwa safari yake ya Davos maana ndo wanalolijua
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nini tofauti kati ya maandamano na matembezi ya aina hii kama vipi Chadema nao wabadili jiana na kuwa tutafanya matembezi nchi nchi badala ya maandamano nchi nzima
     
  8. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Gamba linaloitwa Ritrz bado halijatia mkono hapa...linakuja...hilooo..hilooo...pigaaaa!
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni vema pia hayo maandamano yaandamane na maneno "BYE BYE CCM" kwa sababu baada ya hapo, CCM WILL BE NO MORE so watoe mkono wa kwaheri kwa wana kanda ya ziwa japo huko ilishazikwa siku nyingi!
     
  10. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli hii serikali imeoza au inaongozwa na midogi koko, watanzania tumezuiwa kuandamana wala kufanya matembezi kisa alshahabab, mara habari inteligensia, upuuzi mtupu, tunatawaliwa na mambwa koko, yalojaa wivu pia uoga, kwani yanaogopa maandamano against ccm madog koko yatatisha, natmai cdm wahoji kwanini maandamano pia matembezi yao yanazuiwa ya na polisi wakati ya ccm magamba yanaruhusiwa, au na wao cdm waombe kuongea na wananchi ikitanguliwa na maandamano pia matembezi, nawachukia sana polisi vibaraka
     
  11. S

    STIDE JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Watavuna aibu ya mwaka!!
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kunya anye KUKU, akinya BATA wanasema amehara.
     
  13. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kuna siku idara ya polisi watajibika au watavuna wanachokipanda leo, upendeleo wao dhairi kwa chama tawala ni baadhi ya vitu pia mambo yanayotuchefua kwani huu ni upendeleo wa wazi wazi kwa mafisadi wa ccm.
    Nawaomba ili kulinda credibility ya jeshi letu la polisi wasiruhusu matembezi pia maandamano aya ya ccm, vinginevyo wajue watakuwa wananachangia ongezeko la hasira pia chuki za watanzania dhidi ya chama tawala kinachoongozwa na idadi kubwa ya mafisadi wa nchi hii.
    Leo tunalazimika kuamini kuwa jeshi letu la polisi ni muhimili mlinzi mkubwa wa mafisadi
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wameshapata kibali, Taarifaza kinteligensia je, alshabab je? Ubwabwa upo?
     
Loading...