Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Kirumba yawa jiko la kupikia Chipukizi wa CCM

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Feb 1, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    CCm imechakaza viwanja vizuri vya mpira wa miguu na vingi sasa kuonekana kuota mafukutu, na sasa wameamua kuharibu zaidi kwa kuchochea moto kupika vyakula vya chipukizi wao
     
  3. Sihali

    Sihali Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hina hoja wewe kama huna la kuandika kaa kimya usome yanayoandikwa na wale walikuwa na maya ya kuelimisha jamii. ulitaka wafanyie wapi? barabarani?
     
  4. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duh.....
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Kama yatakayoandikwa ndio kama hayo ya kwako wala hakuna haja ya kuendelea kusubiri. Nb. Ushauri wangu kwako jaribu kutembelea vituo vya afya ya akili
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Uwanja wa mpira si seemu ya kupikia, ni uharibifu wa uwanja. Hapo nyasi za uwanjani zinachomwa
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,849
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Mkuu achana nao hao wako kwa kubisha tu ! Ndio hao Kigarama anasema hata barabarani wanataka watumie mtumbwi !
     
  8. k

    kamimbi Senior Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo yanakuja soon uwanja wa taifa na wa uhuru, wenye mapenzi mema na tz tuombe mungu tusifike huko maana dunia nzima haitatuelewa
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Hivi hao ni chipukizi wazee hawa labda waseme mgambo wa chama hapo sawa si chipukizi hao...linganisha na wale walioimba halaiki miaka 50 uhuru ndio utajua!!!!ukute mwanza pale makoroboi machinga wamepungua sana kwa sasa wako kirumba wanakupa gwaride allowance zao fasta....wapigwe na uniform,raba ,mikanda aaahh na wamekula mwezi mzima bure....na ahadi kibaoo za uongo watastukiaa baada ya sherehe hawatamuona mtu yeyote!!subiri utasikia
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    duh!!!! sikuelewi .........natoka nitarudi na miwani
    :nerd:
     
Loading...