Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm kirumba na gola.....!

Discussion in 'Sports' started by Shagiguku, Jul 22, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau wa michezo hasa mpira wa miguu wa enzi hizo mkoani mwanza tukiwa na timu ya pamba fc (TP Lindanda). Tukumbushane eneo maarufu la kuangalizia mpira enzi lililopo eneo la mlimani, maarufu enzi hizo kwa jina la GOLANI ambapo wapenzi wa mpira waliweza kukaa juu ya mawe na kuangalia mpira na viredio vyao vya mkononi.
    Tukumbushane vitu vilivyokuwa vinatuvutia.
    mimi mwenyewe binafsi nakumbuka nilikuwa na "seat" yangu maalumu (JIWE) ambalo hakuna mtu aliyelikalia hata kama siku hiyo sikufika GOLA kuangalia mechi. Je, wewe unakumbuka nini................!!!!!!!!!!!!??????????????
     
Loading...