Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm kielelezo cha umasikini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 21, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nimeangalia taarifa tbc sijaamini mkuranga hadi leo wanafunzi wanasomea chini ya miembe. ccm wanasema mkiwachagua wabunge wa upinzani hawawezi kuleta maendeleo. je, mkuranga kuna mbunge wa upinzani? maeneo ya upinzani maendeleo yapo juu ila maeneo ambayo hawajawahi kuchagua upinzani wapo nyuma sana. angalia singida, tabora, dodoma, mtwara, lindi, tanga nk. ndio maana nasema ccm inaashiria umasikini. jiunge na vyama vyenye mtazamo wa kimapinduzi kama chadema
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naona unawapaisha jamaa wa pipoz pawa,Anyway tuna maadui wanne tanzania
    1.Umaskini
    2.Ujinga
    3.Maradhi
    4.CCM
     
Loading...