Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kidedea Rungwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FIDIVIN, Sep 3, 2011.

  1. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHAMA cha Mapinduzi (CCM) wilaya ya Rungwe mkoa wa Mbeya kimeshinda kwa kishindo nafasi ya mwenyekiti wa Halmashauri ya wilaya ya Rungwe kwa kuwabwaga wapinzani katika uchaguzi huo mdogo.

    Uchaguzi huo ulifanyika ili kuziba pengo liloachwa wazi na aliyekuwa mwenyekiti wa halmashauri hiyo aliyeuwawa mwanzoni mwa mwaka huu kwa kupigwa risasi.

    Habari kutoka Rungwe zinaripoti kuwa katika uchaguzi huo wajumbe wamemchagua kwa kura 40 aliyekuwa makamu mwenyekitiwa halmashauri hiyo, Meckson Mwakipunga (pichani) huku mgombea wa NCCR Mageuzi, Anyimike Mwakasikilali akiambulia kura 3 tu.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Hovyoooooooooooooooooo!!
     
  3. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe kuna wapinzani wanaitwa NCCR? Sikujua hilo!!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    vp umeshawapigia simu CHIMWAGA kuwapa huu udaku wako
     
  5. Mashamba

    Mashamba JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    non sense...........
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tumezubutu, tumewenza na tunazonga mbede. Hongereni sana.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    umelewa nin?. Hicho kiswahili vip!
     
  8. G

    Given Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    Rol! Kweri weye wa poth! Kweri mumezubutu na kuwenza? Na tena mnazonga mbere! Haapo safi tata!
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mod please futa hii habari inatakiwa iandikwe na magazeti ya udaku.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    bila shaka unafanyakazi gazeti la uhuru. Kama una ubongo unaojitosheleza kufikiri usingeleta huu udaku. Habari kama hizi huwa zinapostiwa na watu wenye akili zilizochanganyika na mavi.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    CCM ni mwendo wa ushindi tu!
    Kuanzia ngazi ya familia....mpaka upresidaa
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kuna watu roho zawauma kwa habari hii...
     
  13. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kweli CCM maji ya shingo yamewafika, hata ushindi wa mwenyekiti wa halmashauri yenye madiwani wao wengi wanashangilia kwa kiwangi hiki? hii inaonyesha hawa jamaa hawakuchaguliwa na wananchi. walichaguliwa na kutangazwa na tume ya taifa NEC aka makada wastaafu wa CCM.

    Siku zenu zinahesabika.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unajua ukikua na kuishi bila kutahiriwa unakuwa na akili za hovyo sana...
     
  15. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi tukuyu ambapo ni makao makuu ya rungwe napajua na watuwake nawajua, kule watu wanapenda chama cha magamba kama timu ya mpira inayoshiriki ligi za ulaya. hivyo sishangai
     
  16. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    me mmojawao, roho inaniuma sio siri,i hate ccm
     
  17. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwani hauwezi kushindana kwa hoja bila matusi? kama CDM huko haikubalili si ukubali tu kushindwa? matusi yanini? na kwa hiyo unataka kutuambia kuwa huko katika familia yenu wote mmetahiriwa?
     
  18. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampeni Luhanjo aitangaze habari hii maana ni bingwa wa kutangaza habari za kijinga kama hizi
     
  19. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pumguzeni jazba, basi tusifike mahali pa kuanza kutoa lugha za matusi humu, kama mtu huna la kuandika ni bora usome tuu ndipo utajifunza jinsi ya kujibu hoja. watu wa kyela na tukuyu wanahitaji elimu ili wajitambue.
     
  20. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamani mi nipo huku tukuyu labda hamjui kilicho endelea , baada tu ya mwenyekiti kufariki kwa kupigwa lisasi. polisi wa limkamata mpinzani wa aliye kuwa diwani yaani mwenyekiti wakimuhusisha na mauwaji yale. Lakini baada ya mda akajitokeza mtu aliye kili kuwa yeye ndie aliye ua {confension}! bado waliendelea kumshikilia yule mpinzani ,{kwani angeweza kushinda uchaguzi mdogo} , nakumfanya ashindwe kugombea ,Mungu si Athumani ndani ya. C.M.D walio chukuwa fOrm kwaajili ya kura za maoni wamefika saba na CCM hawajapata mgombea mpaka hivi sasa hali iliyo mlazimu mkulugenzi wa Alimashauri kusogeza mbele tarehe ya uchukuaji form. Kijanja na huenda uchaguzi wa diwani ukahailishwa .... Chaajabu pia nikwamba wamefanya uchaguzi wa mwenyekiti wakati kuna kata mbili zinazo talajiwa kufanya uchaguzi ambazo labda ndo zinge toa mwenyekiti bora.
     
Loading...