Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kiboko; Mafuta yameshuka bei:

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamwamwa, Aug 3, 2011.

  1. z

    zamwamwa Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchezo huu umenifanya nitafakari mara mbili, CCM wameagiza serikali itafute njia kushusha bei ya Mafuta hasa ya taa, SIKU moja BAADA ya agizo hilo EWURA WAMETANGAZA KUSHUSHA BEI. HUU MCHEZO UNAENDA WAPI?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ngonjera tu hizo!...Itashuka itakuwa shiing ngapi kama si maigizo?
    Nauli za daladala zitashuka?..Wananchi washaumia tu!
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135

    :boom: mods Spam hii ... wanaingia hadi ndani ya threads siku hizi
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eh, hmmmm... kazi kweli kweli na bei ya mafuta!
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Paw umelala??
    JF imeshavamiwa
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeona eeh? tayari nimewapa mods taarifa
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Serikali makini itapatikana pale Rais atakapovuliwa kofia ya U-enyekiti wa Taifa wa Chama, vinginevyo ni usanii na kujidhalilisha tu!
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Nadhani haka ka~spam kamevutiwa na neno CCM... ngoja mdau yeyote aanzishe thread yenye jina la Chama cha Mafisadi tuone...
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,814
    Trophy Points: 280
    kapewa bahasha na wanaija.. tuma wewe uone kazi
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,766
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hivi mtu kama mtu anawezaje kuwa kiboko kwa kiungo chake cha mwili? Yaani unajikwaa halafu unaupiga mguu halafu unasema mimi kiboko una-check nilivyoushughulikia mguu wangu.

    CCM na serikali (EWURA) tofauti yake ni nini? Hiyo ni janja ya kudanganya wanachi wa Igunga ili wapate lile jimbo maanake huo mafuta ya taa ni muhimu sana!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah, Hawa wajamaa hawako fair kabisa!
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hivi yameshuka lini...mbona leo nimeweka mafuta asubuhi njiani kuja kazini na bei ya petrol ilikuwa 2090 tshs per litre? Au hapo ndio imeshuka?
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo wameamua uchakachuaji wa diseli/Petroli uendelee?
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bei ya mafuta haijashuka chini ya BUKU 2,hawa kweli wasanii,AHAHAHAAAAA, maana wameshusha sh 201.17
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;
     
  15. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hujawaelewa, Wan maana yameshuka ubora, sio bei.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kiboko wapi wakati vituo vya mafuta vimegoma kuuza bidhaa hii muhimu? upuuzi mtupu
     
  17. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    vituo vya OIL COM ndivyo kinara wa kugoma!hana huruma na wananchi
     
  18. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mbona naona upuuzi tu hapa, yaani huyu anatuambia tangazo la ewura badala ya hali halisi vituoni halafu eti ccm kiboko!, kwanza ewura mi sioni haja yao kuwepo, bei wanazozitoa eti ni elekezi siku zote huwa juu ya hali halisi, hawafanyi udhibiti wa bei hata kidogo. kazi bado tunayo hapa mpaka tutakapopata viongozi wakali
     
  19. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hakuna cha ccm kuwa kiboko hapa, watasema bei ishushwe na wafanyabiashara watasambaza vibahasha kwa wahusika ipende kuliko hata ilivyokuwa. Haya sasa na vituo ndio hivyo vimefungwa.
     
  20. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uki-boko wao upo wapi??????????
     
Loading...