Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm katika mtego mwingine

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mtemiwao, Nov 6, 2010.

  1. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha "mzee wa vijisent"kuchukua fomu ya uspika ili kulinda maslahi ya mafisadi bungeni,ni mtego mwingine kwa serkali ya kikwete na wabunge wake baada ya ule wa kikwete kupita majimbon akiwanadi,wakimpitisha tu upinzani utapata agenda ya kuanzia ambayo hata wafadhili watawaunga mkono,wadau mnaonaje?
     
  2. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sikio la Kufa halisikii dawa, kama mzee wa vijisenti akikubaliwa tu jina lake kupiwa kura kwa nafasi ya Uspika nitaamini kweli kifo cha ccm kimefika hata Maralia sugu apige kelele kwa namna gani atakuwa tu anaisindika kaburini. Maana Chenge ni miongoni mwa watu walioipa ccm taabu mbele ya wapiga kura mwaka huu
     
  3. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Nasikia wamesign MoU ya kusafishana
     
  4. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio tu mzee wa vijisenti, bali hata akina mzee wa rich-mond-uli, na akina mahanga -waliokwapua mabox ya kura za watu wazi wazi, kama watapewa tena posta ina maana nzito sana kwa future ya taifa na sio CCM - kwani wao is just kikundi tu, na dhamana ya taifa ni hundredth times CCM. Dhamana ya taifa ni tofauti na kikundi hivyo taifa isiguswe na jamaa hawa!
    Tulitathmini hili.
     
  5. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio tu mzee wa vijisenti, bali hata akina mzee wa rich-mond-uli, na akina mahanga -waliokwapua mabox ya kura za watu wazi wazi, kama watapewa tena posta ina maana nzito sana kwa future ya taifa na sio CCM - kwani wao is just kikundi tu, na dhamana ya taifa ni hundredth times CCM. Dhamana ya taifa ni tofauti na kikundi hivyo taifa isiguswe na jamaa hawa!
    Tulitathmini hili.
     
  6. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najaribu kufikiria jinsi wabunge wa ccm walivyopata ubunge kwa gharama kubwa(kununua shahada,kuhonga wasimamizi,mawakala)halafu wakutane na vijisenti kupooza machungu sipati picha namwona fisadi akivaa joho yetu macho
     
  7. O

    Obama08 Senior Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hawa mafisadi hawawajali wananchi hata wote tukifa, ujue mtu mzima mshipa wa aibu umekatika, JK anaangalia hivi kweli CHENGEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE ni wa kufikiria hata uspika? na wana CCM wanafurahia, kweli akupigae risasi hachagui pa kukupiga anakuua puuuuuuuuuuhhh, sijui naota au, CHENGE au am i dreaming...!!!!!? haki ya shetani, duuh
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama ccm imejichoka kiasi hicho basi impatie chenge uspika.
     
  9. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,386
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Lowasa (RICH-Mond -duli) je? Nasikia naye kachukua form ya kugombea uspika!
     
  10. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hivi mnashangaa nini watuhumiwa kuteuliwa katika nafasi nyeti... JK aliwanadi watuhumiwa wakati wa uchaguzi na akatetea kitendo hicho siku alipofanya mkutano na waandishi wa habari. .. So Chenge atatumia kigezo hicho kuwa bado hajatiwa hatiani.. binafsi nafurahi sana CCM watakapoweka mtu atakayekandamiza demokrasia bungeni kwa sababu wananchi watakasirika zaidi na upinzani utapanda juu zaidi na kujitengenezea mazingira mazuri ya 2015. Si mnakumbuka pale bunge lilipotumia udikteta kumfungia Zitto Kabwe, mnakumbuka hasira za wananchi zilikuwaje... NGUVU YA WATU NI NGUVU YA MUNGU..
    Mimi nasubiria wachague mtu wao na wapinzani watumie opportunity hiyo kujiimarisha!!!. Malaria Sugu unasemaje hapo
     
  11. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mimi napendekeza Mwakyembe ndo anafaa kuwa Spika wa bunge. Lakini hao wengine, tutegemee ngumi bungeni kama kenya pindi ileeeee! Yangu macho
     
Loading...