Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM katika hali mbaya Arusha; kigogo mwingine (Bananga) atimkia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Apr 27, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI. TAARIFA KWA VYA HABARI


    "Mficha maradhi kifo humfichuwa "

    Ni muda mrefu nimeitafakari dhamira yangu na sasa ni wakati muafaka kufikia maamuzi magumu, Nimeamua kuachia nyadhifa zangu zote ndani ya CCM ambazo ni, MJUMBE WA MKUTANO MKUU CCM TAIFA, MJUMBE WA BARAZA LA MKOA UVCCM, NA M/KITI WA KAMATI YA MAHUSIANO YA UVCCM MKOA ARUSHA.

    Yaliyonisukuma ni mwelekeo mbaya wa CCM kwa sasa ambao umejiondoa kuwa Chama cha wanyonge na wakulima na sasa ni chama cha kundi la watu wachache na watoto wao ndio sababu yanayoendelea sasa ndani ya CCM yanasikitisha sana.

    Usaliti na makundi ndani ya CCM yanatishia kabisa uhai wa chama na tayari yamekwisha angamiza Taifa letu, hata hivyo nafasi ya wa watoto wa wanyonge ndani ya CCM inazidi kuwa finyu, aidha ujipendekeze kwa wakubwa ili upate nafasi ya kutumikia jamii au Chama, wakati nafsi yangu haiko tiyari kusimamia uovu huu sasa nimeamua kusimamia ninachokiamini bila uoga wala unafiki, na mfano Tazameni yanoyoendelea ndani ya UVCCM ARUSHA mikono ya mtoto wa mkubwa unaumaliza umoja huo mkoani hapa.

    Lakini pia uzito wa serikali ya CCM kushidwa kuwawajibisha wabadhirifu na wanaotumia vibaya madaraka waliyopewa angalia ubadhirifu mkubwa hivi karibuni uliofanywa na Mawaziri na Watumishi wengine wa Umma, Angalia jinsi Serikali imelichukulia suala la Jairo kwa mzaha, ni hatari kwa Nchi yetu kwamba wakati watoto hawana madawati wako viongozi wakubwa ambao wanashindwa kuchukuliwa hatua kwa wizi wa mabilioni ya fedha.

    Sababu ni nyingi sana za kwanini nimeamua kutoka CCM, nikisema niandike zote pengine itanipasa kuandika kitabu hata hivyo ninaamini kuwa nitakuwa na fursa ya kueleza mambo mengi sana kwenye mikutano ya hadhara nitakayofanya na Chama cha kipya CHADEMA.

    CHADEMA, nawashukuru kwa kunipokea nawahaidi utumishi na kazi iliyotukuka, nitajifunza kwenu na pia naamini mtajifunza kwangu ili tuweze kwa pamoja kuleta matumaini kwa wanyonge.

    Kwa marafiki zangu na wanachama wa CCM, msihuzunike sana kwani ninatangulia kwenda kuwaandalia makao kwani ninajua nanyi pia mko njiani mnakuja, hata hivyo sikuwahi kuwa mwema kama malaika tulipokuwa pamoja CCM naamini kuna mahali niliwakosea kama binadamu naomba msamaha kwenu na undugu wetu ubaki, lakini kama maamuzi yangu ya kwenda Chadema yatakuwa yamewauzunisha poleni sana na muendelee kuchukia kwani hatuwezi kuukwaza utu na faraja ya Mwanadamu kwa kufurahisha nafsi za watu wachache.

    Asanteni sana karibuni Chadema.


    Ally Bananga.
    ……………………
    27/4/2012.
     
  2. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ally Bananga mfuasi mwingine wa EL sina imani na na wewe kabisa CCM we na Millya mlikuwa mnatumikia EL na mtoto wake ""Cadet" Fred Lowassa anyway karibu CDM but tutakaa na nyie kwa tahadhari kubwa
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    :A S 41:copy that!
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Karibu sana kwenye mapambano. 2015 inakaribia na mtumbwi wa CCM unaelekea kuzama kadri upepo wa mabadiliko unavyovuma. Wahamasishe na wangine wasije wakazama na CCM.
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    wamegundua makosa yao watajisahihisha tu
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimeupenda sana ujumbe wake huyu bwana. Kwa hakika kama trend itakuwa hivi tunaweza kujikuta hadi kufikia 2014 tunatakiwa kurudia uchaguzi wa madiwani na wabunge wengi sana kwa kuwa wengi wao watakuwa wameshahamia CHADEMA. Kwa hili tutapaswa kumshukuru na kumpongeza Kikwete kwa kusaidia kuindoa CCM madarakani.
     
  7. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bado hujachelewa, hongera kwa kuwa umejitambua
     
  8. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    tunawakaribisha lkn wanahitaji kuangaliwa kwa macho ya ziada
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Bananga nimependa paragraph yako ya mwisho kwa jinsi ulivyowaaga CCM.
    Tunamsubiri Abdallah Mpokwa aliyekuwa katibu wa UVCCM Mkoa wa Arusha nasikia amehamishiwa makao makuu Dar.
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Yule aliyehamishiwa makao makuu nadhani ana siri kubwa ambayo yaweza kuimaliza ccm kama itawekwa wazi.
     
  11. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wametubu dhambi zao hatuna budi kuwarudisha maana nia yetu ni kurudisha wale waliopotea pia.
     
  12. Exaud Mamuya

    Exaud Mamuya Verified User

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Welcome home comrade.
     
  13. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Roger that!!
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ujumbe wa maana sana huu!
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Karibu sana nyumbani mwana mpotevu ila huku ni uzalendo kwanza.
     
  16. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ninamashaka kama hii ndiyo nakala halisi.
    But hiyo BLUE paragraph imenivutia sana. Hongera kwa kuiona ile kweli na kuheshimu dhamira yako kwa vitendo
     
  17. escober

    escober JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    welcome to a winning side Bananga
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    siyo kila jambo una weza kukubali kwa kulazimishwa kwasababu alikuwa mfuasi wa EL NO kwani wenzako wanaona mabadiliko ni sasa siyo mbali kama wengi waonavyo ndiyo maana wameona niwakati wawao kuwahi kabla SAFINA HAIJAFUNGWA
     
  19. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwetuu pazuri nimeshapakumbuka ninayohamu kuishi na cdm yng...yng,ona ccm imejaa dhulma km hujui nenda kw raia uone
     
  20. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu katika harakati za Ukombozi.
    Asante Baba Ritz kwa kutusaidia kuiua CCM.
     
Loading...