Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kata ya Tabata hoi kwa Chadema.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Martine Waziri, Aug 8, 2013.

  1. M

    Martine Waziri Senior Member

    #1
    Aug 8, 2013
    Joined: Aug 5, 2013
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Hatimaye CCM kata ya Tabata wapigwa bao na Chadema baada ya Chadema sasa kuanza maandalizi ya kuchukua dola kuanzia ngazi za chini mpaka juu baada ya kuanza kujenga ngazi ya misingi na matawi kwa kasi ya ajabu na kuwafanya makada na wanachama wa CCM kuhaha usiku na mchana kuhakiki wanachama wao ambao waliowengi wamerudisha kadi za CCM na kuchukua za CHADEMA jambo ambalo linaleta taswira ya Chadema kushinda ktk chaguzi zote zitakazofanyika ktk Kata hiyo.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2013
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,131
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 83
    Martin wakuu wamekuona juhudi zako, subiri malipo.
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2013
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,347
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 63
    kuna mtu humu jamvini anai-miss m4c.
     
  4. Deshmo

    Deshmo JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 3,876
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Watoroke waje..! Wawaachie wauza "unga" lichama lao
     

Share This Page