Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM....Kamata Muongo Meeeeeen!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Highlander, May 8, 2012.

  1. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimetoka mahala huwa napata mtori majira ya asubuhi
    nikakuta kada mmojawa ccm; tena kijana basi.
    saizi yenu hiyohiyo ya vijana wa chadema.

    Inaelekea kuna mtego umewekwa.
    CCM wanasuburi apatikane mtu muhimu wa chadema kasema uongo mkubwa
    halafu nao wataibuka na kauli mbiu mpya:

    CCM....kamata muongo meeen!

    My take: Nyie vijana wa chadema wakati mkifurahia miteremko yenu ya kufungua matawi
    kumbukeni kuwa makini katika kauli zenu. Siasa si miteremko tu. kuna milima pia.
    Na kwa bahati mbaya hamjaishi long enough kujua hilo.

    Ila hii ya kamata mwizi imetulia?!!!!!!!!!!
     
  2. m

    manucho JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu nao uzi? umelogwa wewe!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    You deserve a long time ban wewe huna maana hata kidogo
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    umeniacha hapa..kajipange
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa hili thread najisikia :puke:
     
  6. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Sema ulikuwa unatoka chooni anayetoka kupata Mtori hawezi kutoa thread kama hii.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    hehehe!

    huu msemo naona umeingi a clouds fm lindi
     
  8. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jamani mjumbe tangu lini katakiwa kupigwa mawe? nimesikia kitu nikaona niwape. nalo hilo kosa? he...
     
  9. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Kwa hiyo unataka ije iwe surprise ee? naona we unapenda kuambiwa mazuri tu. mi nilifikiri utasema asante na mjiandae
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    V kamata wa ccm ndo muongo sio?
     
  11. N

    Ndevumzazi Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa meeen..' usharobaro hata kwene serious issue?
     
  12. b

    big niga Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...pumba hizi
     
  13. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Watoto wa facebook wamevamia jf,sasa wewe ulimshauri nini huyo kijana???kwa sababu mukama aliwahi kuja na kauli ya kupika kuwa chadema wameimport magaidi igunga akaaishia kudharauliwa tu ka mwehu!!!!!!!!!!!
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mimi tayari nimesha.......:puke:
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wanywa gongo bwana?.....................................? na thread zao du!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujasomeka kijana!
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    childish article
     
  18. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kama huna cha kuport ni afadhali ukae kmya huku ukiangalia mijadala ya wenzako.
    Invisible na Mods wengne nawaomben muwe mnafuta hzi Post siczo na kchwa wala miguu.. Znajaza Servers tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...