Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kama NYANGUMI, WAPINZANI ni kama DAGAA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Graph Theory, Dec 20, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Katika maeneo yaliyo na maji, mfano bahari na ziwa, kuna samaki wakubwa na samaki wadogo(dagaa), na samaki wakubwa siku zote huwaonea samaki wadogo kwa vitendo vya kuwameza. Kwa hiyo visamaki vidogo havina haki mbele ya samaki wakubwa. Hali hiyo ni sawa na ile inayotumiwa na chama makini cha CCM kwa maana CCM kama samaki mkubwa humeza vile visamaki vidogo(vyama vya upinzani). Kila samaki mdogo anapoonekana kuelekea kuwa samaki mkubwa, samaki mkubwa anamuwahi kwa kummeza. Na ndiyo maana hata miaka 10,000 ipite hakuna chama cha upinzani kitakachochukua dola.
    KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI.
    CCM OYEEEEEEEEEEE.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wale mafisadi uwakosi ktk mtamshi yao! Siku zenu zinahesabika hakika!
     
  3. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kule pwani wanasema kaogeeeeeeee!
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Siasa siyo mpira...
     
  5. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umekaa weee na kufikiriii weee ndio na unakuja kinamna hii, huna inshu.....! njaa inakusumbua.
     
  6. k

    kipinduka Senior Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du kwel ccm bado inatisha kumbe wana jf wanaikubal,kwan leo ndio unakua wapinzan ni vikundi vdgovdgo ambavyo lazima vife
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hujui ulinenalo labda kuwafananisha ccm na nyangumi ni ktk nyanja za kifisadi na kurudisha maisha ya mtz mmoja mmoja na kubinafsisha rasilimali zetu bali sio nyanja za siasa na mambo ya maendeleo kwani ktk hizi nyanja wao ndo watakuwa dagaa na upinzani nyangumi
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wapinzani wanavuma kwa miaka michache tu zeni wanatoweka, yaani maisha ya vyama vya upinzani ni kama maisha ya mshumaa.
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    CCM imeleta maendeleo makubwa sana. Au unadhani hadi wakuletee pesa nyumbani kwako ndo utajua kama CCM ni chama kinachowajali wananchi?
     
  10. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Your days are numbered! Ipo siku kitaeleweka! Tutawafanya kama gadafi!
     
  11. W

    WILLS Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaa mtoto wa fidadi katumwa kuja kuchafua hali ya hewa...ha ha ha dogo kamwbie baba mambo ya jana sio ya leo....hatudanganyiki ng'ooooo....lazima tutachukua nchi 2015 ata kwa kujitoa muhanga...najua kinachowapa ccm kiburi ni pesa mlizo tuibia..bt tukichkua nchi zitarudi tuuu....dogo usitegemee utamrithi baba..watu wamesha fumguka sasa.
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,237
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Thread kama hii ya kupotezea. Mwacheni ajibishaone na majuha wenziwe
     
  13. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli hii inatupa jibu kuwa mna panga matokeo.....ila ki ukwel mbali na ushabiki wananchi hawawakubali kabisa mimi nikiwa mmoja wapo.....kama huamin kwenye uchaguz ujao,mkauze mafanikio yenu ya miaka hamsini kavukavu bila kutoa pilau,kanga,gongo,tshirt.nec,...ki ukwel mtaangukia pua vibaya
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hivi wewe **** unaakili kweli, unataka kuniambia kila mtu aliyepo jf unafahamu umri waje. Jiheshimu uheshimike, mimi sio dogo, dogo ni babako.
     
  15. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha ha ha acha jazba we mtoto tena sio mtoto ni katoto sababu utashindwaje kuwa mtoto kwa upupu kama huu uliotuma??? Tena inaonesha hata shule hujaenda wewe umejifunza tu computer pale zoom ndo ukapata kaujuzi ka internet rudi shule kwanza ili uende na wakati kwani inaonesha ni mtoto kimwili na hata akili huna.
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kweli wewe hamnazo, na nitaonekana mjinga kujibu ujinga wa mjinga kama wewe.
     
Loading...