Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm kama ilivyokuwa nccr na tlp

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Mar 27, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tulizoea kuwaona wakati ule nccr na tlp wakiwa na migogoro.walikuwa manabishana kutumia vyombo vya habari. leo migogoro imehamia ccm. nimecheka hapa naangalia tbc uvccm huko tabora wanabishana. kundi moja linasema walifanya kikao kilichomvua ulezi sitta wengine akiwemo katibu wa mkoa ambaye ni mjumbe wa baraza kuu anasema hakualikwa. kweli ccm imedorora,
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni trailer, picha kamili bado kwani hatujajua mwenye nyumba amesimama upande upi!
     
Loading...