Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kama ARSENAL

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Van pierre, Apr 4, 2011.

  1. V

    Van pierre Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Meeen nimejitahidi sana kukipenda hiki chama cha CCM,but nimechemsha!!jamani madudu yote yanayoendelea nchini yanatokanana udhaifu wa hiki chama!!ni juzi tu nikiwa sinza mida ya usiku nilitumia ka energy kangu kalikobaki mwilini kubishana na mtu kama 5 hivi ambao wapo very against na CCM,me nilikuwa naitetea CCM!!Ilipofika mida mibovu nikarudi kwangu mitaa ya Ubungo,nikiwa nimesweat sana kwa kijoto cha ndani ya daladala kutokana na ile foleni ya ubungo ambayo ccm wameshindwa kuisolve,nafika mtaani nakuta hamna umeme!!!nikajikuta naropoka mwenyewe DAMN F..... CCM!!!Ama kweli CCM ni kama arsenal,hata uwapende vipi one day utawatukana tu!! Hawa jamaa hawapendeki and hawajui hata njia moja ya kuwapendeza wapenzi wao!!!!CCM equal to ARSENAL!!!WENGER equal to KIKWETE!!!THEY HAVE BOTH FAILED
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna mashabiki wa Man Utd ambao ni CCM,kuna mashabiki wa Arsenal ambo ni CHADEMA,kuna Mashabiki wa Chelsea ambao ni CCM,na pia kuna mashabiki wa Liverpool ambo ni Chadema na CCM.Hapo unasemaje?

    Loh,una masikhara!
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    HelNaaw!The gunners are better.
     
  4. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ulikuwa na hoja nzuri lakini imetibuliwa na mfano uliopinda hasa kuifananisha CCM na Arsenal.Tuombe radhi gunners tusio CCM!
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tehetehe....wanaweza fanana kabisa...hii fano yako bana mimi iko penda sana

    Mwenyekiti wa CCM kazi kulia lia.......Kocha wa aseno kazi kulia lia....tehetehe........

    Ila watake radhi ndugu zangu asenali ze ganazi wasije kurarua

    Samahanini watani zangu Gunners, tukutane kuleeeeeeeeeeeeee mtaani kwetu Sports and Entertainment
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tetetete gunners with wenger wana malengo mazuri lakini finally mzee chali
     
  7. V

    Van pierre Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me mwenyewe arsenal damu,kila mwaka natengana na amount flani ili nipate ujezi wao mpya!!ila hawa watoto wanatuboa saaanaaa!ctosahau madudu waliyoyafanya mechi na birmigham,man kwenye ukweli lazima 2ongee! Arsenal wanatunyima raha sana wapenz wake huku mtaani! Yani ni kama ccm,ukiwasifia tu wanakuumbua!!!
     
  8. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    du wakereketwa mmemaindi chama lenu kushushiwa hadhi ee? ila si mkubali tu na mipango yenu eti ya soka la kuburudisha sio wenzio twakamata mataji kwa kwenda mbele
     
  9. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada umesema kweli. Mimi mpaka juzi tu nilikua mshabiki wa arsenal lkn saiv nimeamua sitaki tena ushabiki wa timu za uingereza. Maana arsenal ilikua imevielekea vikombe 3 vyote wameporwa ma.***** wale sina ham nao hata kuwaona kudadeki. Mafala wale waende tu.

    Kuhusu ccm sijui maana mie sijawahipo kuipenda ccm hata siku moja. Tokea 1995 ccm haijawahi kupata kiti ktk jimbo langu.
     
Loading...