Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm jimbo la mtera 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Apr 12, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Jasho linawatoka CCM hawajui kama watalibakiza Mikononi Mwao 2015

    Wananchi Wameichoka, Maneno Mengi Shughuli Chache, fitina Nyingi

    Uwajibikaji Mdogo
     
  2. N

    Nyampedawa Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu mbona umeweka fisi kwenye bendera ya CDM?!
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aisee uko sawa. Wana Mtera wamekosea sana kumchagua mtu kama huyu. Ni heri wangebaki na mzee wa kazi mzee Malechela. Walakini kwa huyu wanaona hata aibu kujitambulisha kuwa wanatoka Mtera.
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,320
    Trophy Points: 280
    Yaani mbavu zangu lazima zimepata mtafaruku kwa kicheko!ngoja nikapige X-ray tehe!tehe!
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
     
  6. Marunda

    Marunda Senior Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni kali, Wagogo wanapenda sana kutumia fisi kama ndio usafiri wao kwenye kuwanga. nadhani ushindi ni lazima.
     
  7. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  8. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    CDM acheni uwongo, wenyewe CCM tunamfagilia Lusinde kwa kuwapa vidonge; Mtera CDM haina ofisi, mwaka 2010 kipindi cha uchaguzi walifungua ofisi ya muda Muda Misheni, baada ya kwisha uchaguzi wakafunga ofisi
     
  9. m

    muislamsafi Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi kama haya ni matusi tafadhali kama kunasababu ya kuwa chagua chadema basi isiwe kuwatukana ccm hatakama wao wana tutukana
    hata hivyo wabunge wasio wajibika
    waondolewe hataikiweze kana kwa nguvu
    ya uma kama chadema wanavyo sema
     
  10. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mh! kibajaj pga chini,mpaka leo najiuliza kbajaji matusi anayasikia kwa mke wake,mwanae,au nikawaida yawapingili kuropoka matusi ovyo mbele yawatoto? jimbo la mtera nikama mwembe wa uani.
     
  11. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu lusinde.huenda ana mkono wa sweta.iringa wanaprogramme ya kuhakikisha mikono ya sweta inaisha.wote waliopitia hatua za makuzi katika jamii zetu.hawangethubutu kuporomosha mitusi kama limewehuka.anyway ndio mavijana yanayopikwa ya magamba.
     
  12. m

    mwakarobo Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo maana yake hata km CDM wataamua kumcmamisha huyo fisi agombee 2015 wanauhakika watashinda kutokana na kinachotokea ss kazi ma2c 2 kwenye kampen wakati jimbon wananchi wanalia shida
     
  13. n

    nexus Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha ujinga wako we marundo

     
Loading...