Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm jangwani katika picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Jun 9, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    usafiri ulikuwepo wa kutosha. yaani magari yalikuwa mengi kuliko watu

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    wanaccm wakisikiliza mziki wa twanga pepeta

    [​IMG]

    wengine walikuwa wakiona aibu kupigwa picha.

    [​IMG]

    wanaccm wakimsikiliza nape


    [​IMG]

    [​IMG]

    wanaccm wakimsikiliza magembe na sera za maji.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    walio kosa viti walisimama kwa nyuma

    [​IMG]

    watu walikuwa wengi kiasi kwamba nape alikuwa akirudia neno "wanaweza...???" kila dakika.
    [​IMG]
    chombo chao cha habari kilikuwepo.mia
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yao ngumu kumeza!
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    gloomy faces... expression za despair

    mbayaaa
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naomba kuuliza ulikuwa msibaaaaaaaaaaa au mkutano? maana watu wamekata tamaa utadhani utadhani msiba wa kijana mwenye umri wa chini ya miaka 20..........
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,998
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    duu ccm kweli kiboko.kwa speed hii lazima itashinda 2015 kwa kupata kura chache sana au kukosa kabisa.:A S 100:
     
  6. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo macho yako yalipoupelekea ubongo wako na wenyewe ukatafsiri hii ndo nyomi. Teh teh te teh nicheke niongeze siku miye
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Dah
    once upon a time kulikuwa na a powerful political party called CCM...
     
  8. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Umerejea tena mzee wa Mia? Karibu sana
     
  9. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi hiki ndio kile chama numbro uno?kweli mbuzi yake kamba ukimuona na mnyororo huyo mbwa
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    aliyebuni kuweka viti mjanja sana, kaujaza uwanja
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ninakukubalia msemo wako Mkuu.. Bushloiaz wengi wa inzi hauwezi kumaliza Mavi hahahahahahahah kasheshe kweli chama cha magamba.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. k

    kitero JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzuri wa kanga manyoya yake! kufa kwa chama ni matendo na sera zake
     
  13. S

    Senator p JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulijuaje bc,chanel ya magamba na sio ya watanzania.
     
  14. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    na wasingeenda na magari kuwasomba wazee kwenye kata lingebaki jukwaa.hao wazee walifikiri kuna ubwabwa?
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Naona watu ambao bado hawajasoma ni mtaji wa sisiemu pamoja na maskini ambao hata hela ya kununulia nguo wanakosa so they see CCM as their father to provide clothes for them.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,166
    Likes Received: 11,441
    Trophy Points: 280
    Kuibia darasani ni kujidanganya,
    Siku ya mtihani utaumbuka.

    [​IMG]s
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli hili ndo nyomi la ki-nyinyiem!
     
  18. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    KIKWETE chama kinamfia mikononi mwake. Uongozi wakufuata mtandao uliopo umegeuka sumu.
     
  19. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hawa wajinga, masikini ndio wanatuchelewesha, lakini tutafika tu
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,879
    Likes Received: 7,024
    Trophy Points: 280
    sisiem bwana.. na fujo zote zile za kujinadi ndo mkutano uko hivi nawapa pole ssana mwaka 2015 kitaeleweka tuu
     
Loading...