Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm itatoka kweli 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kwamtoro, May 25, 2012.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Nimefanya utafiti kwa watu 500 kwa siku 20.

    Katika kila vijana 10. 9 Chadema 1 Ccm
    Katika kila wazee 10. 7 Chadema 3 ccm

    Kingine

    Habari yeyote iandikwayo kwenye ukurasa wa mbele katika magazeti ya kila siku.
    Kama inahusu CCM, mauzo ya siku upungua kati ya asilimia 15 mpaka 25

    Ambayo inausu Chadema, mauzo uongezeka kati ya asilimia 7 mpkaka 10

    Utafiti huu, nimeufanya katika wilaya ya Temeke ambapo ina wabunge wa CCM tu.
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,018
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    huo ndio ukweli wa mambo
     
  3. S

    Silent Burner Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushauri urudi hapa Dec 2015, utalipata jibu na kwa mshangao wako CCM itashinda.
     
  4. j

    jitu1 Senior Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Dec 28, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I agree kama hakutakuwa na Tume Huru Ya Uchaguzi
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    2015 nitakuuliza hapo vipi. Nitabandika huu uzi, usikimbie.
     
  6. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    |Mh nyie ndio mnakuja kupata pressure majibu yakitoka, yaani hivi nani kawaambia chadema inapendwa kote? ! maana yani mnajishaua kweli kweli ! ngoja 2015 ufike kwanini uandikie mate?
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa hisani ya watu wa Marekani!
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    CCM itatoka ikulu na kuwa chama cha upinzani!!!
    Dalili zipo wazi na hata JK ameshaanza kupigia chapuo uchaguzi wa rais uhojiwe mahakamani;hii ni hofu dhahiri ya kushindwa 2015!!
    CCM wasithubutu kuiba kura 2015 kwani mwamko sasa ni mkubwa na wataishia kuharibu hata historia yao na historia kuwakumbuka vibaya!
     
  9. S

    Silent Burner Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuombeane uzima, maajabu ya siasa za Bongo yaja.
     
  10. KML

    KML JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ilo liko wazi Chadema itashinda kwa kura ila ccm itaendelea kukaa ikulu kwa fitna...simple and clear
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ilivyokuwa arumeru na ile chupuchupu ya igunga baada ya kugawa mahindi ya kutosha
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Watu 500 uliwapata wapi ndugu? kwenye ma BAR? Mashuleni? Vituo vya mabasi? Hospitali?

    Uliwapa Questionaire wakajaza kwa siri au uliuliza wakati rafiki zao wanasikiliza?
     
  13. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nina imani na dr john pombe magufuli mwaka 2015 ndie rais wa tanzania!
     
  14. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa ungetaka kuthibitisha hayo matokeo yako ni ya kweli, ungeleta hizo asilimia vis versa, Yani CCM iwe inangoza ungeona moto wake hapa JF! Na hiyo ingekuthibitishia wazi hayo matokeo yamepikwa. Ila kwa sababu umeleta ya kweli haa, we tarajia likes nyingi tu shehe wangu. Naomba ukafanye Vijijini ila mikoa ya kusini halafu tuone nako wanasemaje.
     
  15. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Sehemu za viwandani - Wafanyakazi, Biashara pamoja na majobless pia katika mazingira ninayoishi
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Uzuri ni kwamba hata wewe unajua kwamba litakuwa ni JAMBO LA KUSHANGAZA.
     
  17. o

    ocs Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa utafiti wake sio,Iam sure tuna miongo zaidi ya 3 ya kuendelea kushika madaraka,Kwa mjini its ok kwamba chadema wanawatu kiasi japo hawajatufikia,jaman uchaguzi uliopita its 2years tu tuna wabunge karibu 75%, hii inaonnyesha ni jinsi gani wananchi bado wana iman na ccm,kwa utafiti wenu hasa usiotumia busara na kutojua utafiti ni nini,huwezi kuchukua research ya wilaya moja ikawasemea wengine zaidi ya wilaya 130.
    Rudi shulen kasome vizuri
     
  18. z

    zamlock JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ukweli uko pale pale na hilo linajulikana chadema watashika nchi
     
  19. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jameni...mkishangaa ya Musa mtaona ya Firauni, mkishangaa ya CCM, CDMinawaumbua....viva CDM viva, and "Aluta Continua"
     
  20. n

    nya2nya2 Senior Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani hueleweki ulikuwa unataka kusema nn!
     
Loading...