Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm itaendelea kudanganya hivi mpaka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makirita Amani, Jun 10, 2012.

  1. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    katika mkutano wa hadhara pale jangwani wasira alisema serikali ya ccm imejipanga kukabiliana na tatizo la sukari kwa kujenga viwanda VITANO(5) vya sukari. kwa miaka hamsini wameshindwa kujebga hata kimoja, na hata hivyo tulivyoachiwa na wazungu wameshindwa kuviendesha. je wataweza kujenga vitano kwenye mwaka ujao wa fedha? na wanaccm bila hata ya aibu wakawa wanashangilia.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bahati mbaya wanawadanganya wananchi ambao wameshajua wanadanganywa!
     
  3. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mimi siku zote huwa naiambia CCM kwamba "YOU CAN FOOL SOME PEOPLE SOME TIMES BUT YOU CAN'T FOOL ALL THE PEOPLE ALL THE TIME"
     
  4. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mtaji mkubwa kuliko zote wa ccm ni ujinga na umaskini wa watu wake,wakae wakijua sasa wanaelimishwa ujinga ukiwaisha ccm bye bye.
     
  5. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hicho kilikuwa kikao cha kujipima nguvu na vyama pinzani.
    Na inaweza kuwa walitumwa na kikwete.
     
  6. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    ccm imepoteza dira, kwa sasa hawajielewi.
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mawaziri walikuja kuhutubia Job description zao ni ujinga ulio tukuka
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM HAWAACHI KUOTA MCHANA KWEUPE,KATIKA KAMPENI ZAO ZA KUWAPUUZA WATANZANIA WAMEANDAA ULAGHAI MWINGINE ILI WAPATE KURA ZA WAPUMBAVU.
    1.KUANZISHWA BENKI YA WAKULIMA
    2.KUANZISHA BENKI YA VIJANA
    KATIKA UANZISHWAJI BENKI HIZO SERIKALI INA MPANGO WA KUWAHADAA WATZ KWA KUWAAMBIA WATAWAKOPESHA MIKOPO YENYE RIBA NAFUU,KUANZIA MILLION 1MPAKA 15.LAKINI KATIKA UOMBAJI HUO UNAHUSISHA WAJUMBE WA NYUMBA KUMI KAMA MAWAKALA WAO ILI UPATE MKOPO,CHA KUCHEKESHA ZAIDI INAAMINIKA CCM IMEJIPANGA KUTUMIA KITAMBULISHO CHA URAIA NA HASA CHA KUPIGIA KURA KAMA MTAJI WA KUWAPATA HAO WALENGWA.NA KUHAKIKISHA WANAOCHUKUA MIKOPO WOTE WATAIPIGIA CCM UCHAGUZI KUANZIA UDIWANI WA 2014 NA UCHAGUZI MKUU 2015.LAKINI WAJUMBE WENGI WANA WASIWASI KUWA VIJANA WALIO WENGI WAMEELEVUKA SANA NA WATAKULA PESA ZAO NA KUWAPIGIA WAPINZANI.CCM ILITUMIA MKUTANO WA JANGWANI KAMA KIPIMA JOTO SASA WAMEANZA KUINGIWA NA WASIWASI MAANA MKUSANYIKO ULE HAUKUKAMILIKA BILA YA PESA SASA WANAJIULIZA BILA VIKINDI VYA SANAA KWELI WATAKUBALIKA,MJUMBE ALIYE KARIBU NA NAPE KASEMA CHADEMA INAWANYIMA USINGIZI KULIKO HATA MAGONJWA YA WAZAZI WAO AU WANANDOA WAO.
    BINTI MREMBO LUMUMBA CCM
    :confused2:
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Magufuli naye anasema atajenga barabara nne kwenda nne kurudi morogoro road!!
     
Loading...