Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM is better than CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Annael, Sep 3, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli:-
    1. Ni chama sikivu
    2. Wanajua jinsi ya kutatua matatizo
    3. Wameiweka nchi katika hali ya utulivu.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hoja za kuanzia saa 4 usiku hizi, kichwani full viloba,gongo,wanzuki nk.
     
  3. c

    christmas JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    we msengerema kwel
     
  4. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    4. Wanatumia askari kuua waandishi wa habari

    [​IMG]
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,036
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    ...Hii ni kejeli dhidi ya magamba au umeandika jinsi unavyoamini wewe?

     
  6. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    CCM is better than CHADEMA. Hatawewe ubajua hilo.
     
  7. A

    Aaron JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    pia wamdhibiti kwa kiasi kikubwa matukio ya CHADEMA.
    Lakini ni serikali inayotumia makalio ktk fikra zake.
     
  8. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Siyo kejeri bali ni hali halisi jinsi ilivyo.
     
  9. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nina usingizi, naenda kulala endeleeni kuchangia
     
  10. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dada Annael,nimekupenda sana! Je,naweza pata contact zako?
     
  11. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Bila CCM wewe usingekuwa unaongea haya maana imekupa uhuru wa kuongea lolote unalotaka.
    Sasa kwa kuwa wewe hutumii akili vizuri unaonakama wewe unaweza kuliko wao. CCM is Better than CHADEMA
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,036
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    ...Kama huna cha maana cha kuandika ni bora kuficha upumbavu wako wa hali ya juu kwa kukaa kimya. Hebu toa ushahidi wa huu ***** ulioandika hapa kuhusu kuwa sikivu, kutatua matatizo na kuweka nchi katika hali ya utulivu.

     
  13. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Mimi sio dada ni Mwanaume. Unataka za nini? +255790567234
     
  14. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    vip Kuhusu katiba mpya?
     
  15. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Poa nenda kalale:sleepy:
     
  16. s

    strit boy Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm ingekuwa dem hata angekaa uchi mbele yangu na ajitanue wala nisinge tamani ndo kwanza inge lala
     
  17. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah your right because even your mom was better than your father that's why you have female homons
     
  18. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata kama ingekuwa ni kweli kwa nini umeleta mada hii ya leo baada ya serikali ya CCM kufanya hii?

    [​IMG]
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,036
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
  20. mpiganaji jm

    mpiganaji jm Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawazo yake wakuu............
     
Loading...