Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ingekuwa na masikio?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gagurito, Mar 29, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli mengi yanaongewa kuhusu ccm, naweza sema changamoto hz zingekijenga chama bt mambo ni tofauti. Kila siku MAKAIYA WA KUHENGA AMEKUWA AKIWATAKA WANACHAMA NA VIONGOZI WAKE WAJIPANGE. Lakin yote yasemwayo ni km upepo upitao, hawasikii, nawezasema nikama sikio la kufa ! Tukichukuliaje, tukielewaje, kimekuwaje chama hiki? Coz mambo yake km chama dola ni matatizo kwa wananchi!
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,502
    Trophy Points: 280
    La kufa.....
     
  3. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna kuzaliwa, kuishi kisha kufa. Ni vema kufa kama utakuwa umetimiza vema makusudi ya kuwa na uhai ili uweze kuishi kati ya walio hai ili hali haupo nao kimwili. Kinyume chake si jambo jema kwa muungwana.
    CCM ipo ICU, cha kufurahisha hata madaktari (viongozi wa chama kama katibu nk) wamemkatia tamaa mgonjwa wanahesabu masaa yake; ili hali wananchi kwa upande wao wamekwisha chimba kaburi wanasubiri kuzika.
    Haya ni maoni yangu, ni vigumu kupata maziwa toka kwa ng'ombe dume; yeyote ategemeaye ccm ya wafanyakazi na wakulima kurejea ni sawa na mtu huyu ategemea kupata maziwa kwa ng'ombe dume.
     
Loading...