Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inazidi kuchukiwa na wananchi siku hadi siku

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jan 29, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wadau -- kama mme-notice jiunsi siku zinavyoenda, ndiyo jinsi CCM inavyozidi kuchukiwa na wananchi.

    Ukiangalia vipindi vingi vya TV (mfano: Jiji Let/Hapa na Pale vya ITV) utaiona hasira ya waziwazi dhidi ya CCM au/na serikali yake kutoka kwa wale wanaohojiwa kuhusu masuala mbali mbali ya nchi ingawa hawaitaji CCM moja kwa moja kwa jina.

    Chuki hii dhidi ya CCM ilionekana waziwazi jana katika mdahalo wa katiba ulioendeshwa na ITV uliomshirikisha Mkamau mwenyekiti wa CCM -- Pius Msekwa.

    Alipata wakati mgumu hadi mmoja wa wauliza maswali alimwambia kinaga ubaga kwamba wananchi wameichoka CCM.
     
  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna haja gani ya kupenda chama ambacho hakipo kwa ajili ya maslahi ya wananchi? Kuna haja gani ya kupenda chama kisichowatetea wananchi? Kuna haja gani ya kupenda chama kinachowaibia wananchi? Kuna haja gani ya kupenda chama kinachorudisha nyuma maendeleo ya wanachi? KUna haja gani ya kukishadadia chama kinachowadanganya wananchi?
    Kama upo hapa Tanzania na una uwezo wa kufika Dodoma, tembelea kijiji kinachoitwa Chifutuka, kipo kama umbali wa kilomita 20 hivi kutoka Dodoma mjini utajua kwamba tangu mwaka 61, Tanzania ilipoteza uhuru wake. Inauma sana. Hakuna haja hata kidogo ya kukipenda chama cha namna hii.
     
  3. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hata kule Itiso nilishuhudia watu wakishindia mboga za majani kwa kukosa chakula,lakini inasikitisha mikoa isiyo na maendeleo kiuchumi wala kielimu ndo inaongoza kuichagua CCM kwa kishindo.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nadhani after shetani adui yangu mkubwa ni ccm na viongozi wake. i hate them dearly! ccm plse ondoka kwa amani madarakani kabla hatujakuletea ya tunisia,misri na yemen! ccm naihitaji tanganyika huru na si tanzania yenye kitanzi cha utumwa. nakuomba sana ccm think twice ccm plse.
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    That is it! Mind you, when people are tired, what follows next.......
     
  6. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    no way out, ccm must stape down, the time is over and we cant wait any more.
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Originally Posted by Mlangaja [​IMG]
    Kuna haja gani ya kupenda chama ambacho hakipo kwa ajili ya maslahi ya wananchi? Kuna haja gani ya kupenda chama kisichowatetea wananchi? Kuna haja gani ya kupenda chama kinachowaibia wananchi? Kuna haja gani ya kupenda chama kinachorudisha nyuma maendeleo ya wanachi? KUna haja gani ya kukishadadia chama kinachowadanganya wananchi?
    Kama upo hapa Tanzania na una uwezo wa kufika Dodoma, tembelea kijiji kinachoitwa Chifutuka, kipo kama umbali wa kilomita 20 hivi kutoka Dodoma mjini utajua kwamba tangu mwaka 61, Tanzania ilipoteza uhuru wake. Inauma sana. Hakuna haja hata kidogo ya kukipenda chama cha namna hii.
    Hata kule Itiso nilishuhudia watu wakishindia mboga za majani kwa kukosa chakula,lakini inasikitisha mikoa isiyo na maendeleo kiuchumi wala kielimu ndo inaongoza kuichagua CCM kwa kishindo.

    Chifutuka na Itiso kuko safi sana hakuna cha njaa watu wanakula nyama za kuchoma (na Minada mara 2 kwa mwezi huko vijijini) na njaa mwaka huu hakuna labda mikoa yenu nyie mnaotegemea umeme wa Dowans na petrol
    Je? baada ya kuitoa CCM kije Chama gani? au Jeshi ndio mtaridhika
     
Loading...