Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inawatakia Ramadhani njema, kila la kheri!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Honey K, Jul 22, 2012.

  1. H

    Honey K JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa niaba ya Chama Cha Mapinduzi, naomba kuwatakia Ramadhani Njema wale wote watakaoshiriki ibada hii muhimu!

    Nasihi wafanya biashara wote nchini kutopandisha bei ya vitu muhimu hasa vyakula ili kuwezesha wanaofunga kukamilisha hili kwa amani na furaha!

    Serikali ihakikishe inasimamia na kudhibiti wanaotaka kuchuma faida kubwa za duniani kwa kupandisha bei ya vyakula badala ya kutumia mwezi huu kuvuna baraka za mwenyezi Mungu kwa kutenda haki!

    Wana CCM tuongoze kwa kuwa mfano bora kwa kutenda haki kwenye biashara zetu! Kwakuwa CCM ndio chama tawala, basi sisi tukiongoza kwa kutenda haki nchi yetu itapata baraka kubwa zinazotokana na mwezi huu mtukufu!

    NAWATAKIA RAMADHANI NJEMA!

    Nape Moses Nnauye
    Katibu wa CCM Itikadi na Uenezi Taifa
     
  2. L

    Luluka JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ccm tendeni haki sio kwenye bei za vitu tu bali nyanja zote!
     
  3. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Serikali ya chama gani na wewe ni katibu mwenezi wa chama gani? Nilitegemea utawaambia huko huko!
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    asante sana nape. baada ya ramadhani tunaanza kusaka kifaa mnachofuatulia msg na kujitumia kisha kusingizia wapinzani wenu wa kisiasa ili kuwachafua kwa wananchi. Poleni sana.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,069
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Nape umepata habari za OC CID Kawe? ...
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante ujumbe umefika
     
  7. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nape, nasikia ule mtambo wa kutuma sms ni wa Ridhiwani, je ni kweli?
     
  8. k

    kij New Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaitaji viongozi imara na waadilifu
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa huwa ni jalala kichwa kumaji mtu utamtambua kwa umakini wake

    Pole sana dogo naona hata elimu uliyonayo haikusadii
     
  10. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wana CCM tuongoze kwa kuwa mfano bora kwa kutenda haki kwenye biashara zetu! Kwakuwa CCM ndio chama tawala, basi sisi tukiongoza kwa kutenda haki nchi yetu itapata baraka kubwa zinazotokana na mwezi huu mtukufu!
    NAWATAKIA RAMADHANI NJEMA!

    Ha ha ha,Nape mnawadanganya wanachama wenu wakati nyie mnafisadi nchi hampend wanachama wenu wananchi wa chini wafisadi kwa kupandisha bei ya chakula. ..au nyie ndo mmeandikiwa maisha mazuri tu?
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    waislam walioko ccm wakianza na kina kova, mwema, jakaya, na wengine wangetumia mwezi huu kukiri wanayofanya gizani ingekuwa heri zaidi kuliko kufikiria bei za vyakula tu.
     
  12. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 703
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Asante! Ujumbe umefika mh. Nape. Lakin watu vichwa ngumu, nenda sokon kuanzia jana vitu vimeanza kupanda bei. Nategemea mtafuatilia kwa vitendo na sio maneno. Halafu angalia hiyo heading yako "CCCM" rekebisha mkuu! Jpili njema kiongozi.
    CPA(T)
     
  13. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,427
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Nape Jr usilete utani na mwezi mtukufu..........haya mauaji mnayofanya mnadhani Mwenyezi Mungu hana habari?
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,347
    Trophy Points: 280
    Nape ndo ccm kumbe

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  15. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Sababu kubwa ya inflation Tanzania hivi sasa ni economic mismanagement, vinginevyo kipindi cha ramadhan huambatana na a general increase in price levels kutokana na law za demand and supply na hii ni kwa nchi zote, even oil rich countries, sio Tanzania tu ambapo ni kawaida kwa bei za bidhaa za vyakula kuongezeka by 3 to 5 percent during this period. Tofauti na nyakati za kawaida, wakati wa mfungo wa ramadhan familia hununua stock kubwa za vyakula, familia hula chakula kingi zaidi na in a communal sense n.k. Kwahiyo wafanyabiashara wasilaumiwe kwa kupandisha bei katika nyakati hizi kwani hizi ni laws za demand and supply, tatizo linakuja pale ambapo tayari kuna inflation kutokana na mismanagement of the economy na taasisi husika hivyo tusishangane inflation ikaenda way beyond 20% katika kipindi hiki kwani an increase of 3% to 5% is constant na ni kawaida, so kama hii itaongezeka juu ya the current rate of inflation, tusishangae inflation kufikia 22% - 25% katika kipindi hiki.
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hongera katibu mwenezi.
    jipigie makofi kwa kazi nzuri mnayofanya ya kuliongoza taifa hili kwa haki,kila mtu anapata haki yake,mafisadi wamefukuzwa ndani ya chama na wamepelekwa mahakamani,wapinzani wanaua watu wanawasingizia ninyi.
    ukitaka kujua kesho ya mfugaji ngombe angalia banda lake,kwenye banda upo wewe,mwigulu,le mutuz,kinje,rizwani,shigela nk.

    EE MUNGU BABA TUNUSURU.
     
  17. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mkuu OKW BOBAN SUNZU avatar yako haisomeki, ebu jaribu hii:

    8.JPG
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ngoja nitoke kwenye huu uzi ..maana maandiko yanasema heri mtu yule asiyekwenda kwenye shauri la wasio haki wala hakuketi barazani pa wenye mizaha kama nape na CCM yake!
     
  19. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Bwana Nape,
    Nadhani unaweza kuwa kiongozi mzuri, lakini uhaharibiwa na huko uliko. Jana nimekusikia ukikanusha na kutetea chama chako CCM kuhusu tuhuma za Mabere Marando. Kwa mtu makini asingelikanusha bila kuwa na uhakika kama anachokisema Marando ni sahihi. Umechukua unazi wako na CCM. Suppose ushahidi usio na mashaka unatolewa kuhusiana na aliyoyasema, jamii ya wasomi/waelewa/wachambuzi wa mambo watakuweka kundi lipi/wapi. suppose unakuwa Rais kesho utakurupuka kutoa kauli bila ushahidi hivyo!! If it were me I will request Marando to provide evidence rather than rushing to acussations against Marando. Nakutakia kazi njema.
     
  20. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Shukran ndugu Nnauye jr.Ujumbe umefika.
     
Loading...