Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inawa-train mabaunsa zaidi ya 200 Kiomboi Singida - Kuelekea uchaguzi Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Aug 25, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajanvi,

    Habari za uhakika nilizonazo, CCM Imeweka kambi ya vijana mabunsa zaidi ya 200 huko Kiomboi Singida kuwaanda kwa ajili ya kuvuruga na kufanya vurugu kwenye mikutano ya wapinzani Igunga.

    Hii ni baada ya kuona upepo umekaa vibaya na CCM inaelekea kushindwa uchaguzi huo, wameamua ku-invest kwenye maandalizi ya kufanya vurugu, kupiga na hata kuua watu kwenye maeneo ambayo upinzani utaonekana kuwa na nguvu ili kuwatisha wanaIgunga.

    My. take
    Ukweli haujawahi kushindwa na mwamko uliopo Tz sasa ni mpango wa Mungu, kamwe nguvu ya umma haijawahi kushindwa kwa nguvu ya mtutu na risasi.
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante kwa tahadhari hiyo, lakini hao mabaunsa ni watanzania ambao wanapatwa na hali ngumu ya maisha yanayosabishwa na serikali hii? Au labda wao hali yao itakuwa nzuri kwani watapewa ujira mzuri na mwajiri wao kwa kazi hiyo lakini mwisho wa yote wataaibika wote.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pongezi kwa taarifa mkuu,lkn wananchi wakiamua hao mabaunsa hawatafanya lolote. kumbuka kilichowatokea mabaunsa wa kampuni ile ya udalali kule ckumbuki ni tegeta inshu ya ardhi/nyumba.. the good thing people of our days can not be threatened easily hasa kama unawadhulumu haki yao hata wa vjjn. Juzi kati kule bukoba walitaka kumpiga Mkuu wa kituo (ocs)Nyakanazi kwa kujiingiza katika kashfa ya uuzaji ardhi yao
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata Mwanza walikuwa na mabaunsa lakini wakaambulia kushindwa. Acha wajifurahishe tu.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Tisha toto tu hiyo.
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, haya sasa mambo mengine...
     
  7. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Tegeta mabaunsa waliuawa kisa ni kutaka kuhamisha watu kwa nguvu eti wamevamia shamba la tajiri. Huko Igunga wananchi wanataka maendeleo na si kuchagua magamba yanayowaza posho tu. Tusubiri tuone.
     
  8. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamuulize Gadafi alikuwa na mabaunsa wangapi na amebakiwa na wangapi! ngoja wawalete uone Gelette zitakavyofanyakazi. Chadema hatuogopi kwenda kwenye uchaguzi mdogo.
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    narudia kusema mwigulu ni mtu corupt hapa tz kwa kiwango cha juu, ikiwa taarifa hii ni kweli, atakuwa anahusika moja kwa moja na zahama litakalowapata hao mabaunsa.
     
  10. k

    kibunda JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya yetu macho.............
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,748
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Vyama vya upinzani wakachukue uzoefu wa wananchi wa kule Wazo waliovamia maeneo ya viwanja vya watu na kuweza kuwasambaratisha mabaunza waliokodishwa na wengine kuaga dunia!
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Nahisi kama vile Igunga ndio Bengaz ya Watz
     
  13. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hapa una maana utekelezaji wa plan C utaanzia huko?
     
  14. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kama ndio hivyo basi hawa ccm hawafai!
     
  15. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa mkuu. Hao mabaunsa lazima wajue kuwa hawawezi kuidhibiti nguvu ya umma, wenzao kule maeneo ya tegeta walionja nguvu ya umma wengine walikufa, wengine ni vilema na wengine walinusurika baada yta kutimua mbio sasa huko Igunga watakimbiiia wapi?etu Macho
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hii ni kwa mujibu wa taarifa zilizofanyiwa uchunguzi na DR Wilbrod Peter Slaa.
     
  17. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nijuze hii ya OCS Nyakanaze ikoje,mi mdau wa maeneo hayo,nifumbue macho mkuu






     
  18. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama hii ni kweli, siyo jambo la kuchukulia kirahisi tu. Watu 200 ni wengi na siyo wote wanaoweza kutunza siri zao. Zitafutwe picha na taarifa sahihi kuhusu hili. Haya ni mambo ambayo mda mfupi ujao maelezo yake sahihi yatatumika kuwahukumu hawa watawala waliovimbiwa. Ktk chaguzi ndogo mbalimbali watu wamekuwa wakiumizwa, kuteswa na kuuliwa na watawala na tunaangalia tu, ifike mahali watanganyika tuguswe na kukataa mauaji na uharibifu unaofanywa na watawala ktk sehemu mbalimbali za nchi yetu.
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,237
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Wawalete tu lakini wajue watarudi kwenye majeneza, tuko imara.
     
  20. m

    mndeme JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama walishindwa kuwatumia ubungo wale majambazi ya mbezi na msigani wataweza kuwatumia hao igunga, we ngoja lazima tupambane nao vilivyo
     
Loading...